อยากได้มือเปิดประตู กะ พลาสติกซุ้มล้อ คับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BadzzBoyzz, 28 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BadzzBoyzz

BadzzBoyzz Member Member

46
    2
    8
    ไม่ทราบว่าใครพอมีเก็บไว้บ้างคับ เอามาขายหน่อยนะ ขอราคา มิตรภาพนะครับ
    เป็นของ R11 นะครับ:D

2. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ผมว่าเชียงกงบางนาน่าจะเยอะนะครับ....ข้างละไม่น่าเกิน100-250.-แล้วแต่ร้านนะ...ของผมยังฟลุ้คไปได้มือเปิดโครเมี่ยมทั้งชุดมาเลย......ลองขยันเดินดูหน่อยครับ

3. BadzzBoyzz

46
    2
    8
    :D ขอบคุณครับ สำหรับคำชี้แนะื มือเปิดผมมันลอก หมดแล้ัว น่าเกลียดมาก ส่วนพลาสติกซุ้มล้อ ก็เอาถุงพลาสติกมัดอยู่ โอ้ววว เห็นแล้วปวดใจ สงสัยสิ้นเดือนต้องรีบไปละ

4. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    พลาสติคซุ้มล้อ เป้งฮวดหลี วรจักรครับ ปกติใช้ของใหม่กันนะครับ ไม่ใช่ของหายากแต่อย่างใด ราคาหลักร้อยบาทเท่านั้น

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ร้านอยู่ไหน อ่ะ ท่านจอมยุทธ
    ขอพิกัดแบบชัดเจนหน่อยครับท่าน
    ข้าน้อยขอคาราวะ ใน วิชายุทธท่านพี่ รอบรู้จริงเชียว
    ขอพิกัดโดยระเอียดด้วยท่านพี่

ขอบจายยยยยย

6. BadzzBoyzz

46
    2
    8
    จาปายซื้อวันไหน ฝากซื้อด้วยนะครับ เด๋วช่วยค่าน้ำมัน... :D

7. PeMhom

1,163
    3
    0
    เอาอะไรครับท่าน ร่ายรายการมาเลยพี่น้อง

8. BadzzBoyzz

46
    2
    8
    ขอเป็นพลาสติกซุ้มล้อหน้าขวาคับป๋ม.. :cool:

9. PeMhom

1,163
    3
    0
    ซุ้มล้อหน้าขวา R11 รับทราบนำไปหาให้ครับโผ้มมมมมมมมม

10. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    โทษทีครับพี่หม่อม มาตอบช้า

เป้งฮวดหลี คุณม๋วย คุณออย คุณโจ โทร 022212785/022239230

แผนที่จัดให้ครับ

11. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    นี่เพื่อนอ๊อฟป่ะครับ ถ้าใช่ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    ที่ไม่ได้ประกาศหาให้นะครับ มันยุ่งจิงๆๆ คร้าบ
    :D:D

12. BadzzBoyzz

46
    2
    8
    ช่ายละคับ.. ม่ายเป็นไรครับ วันนั้นไปเิดินแถวเชียงกงมา เจอมือเปิดประตูละ เดินหาอยู่ 3 ชั่วโมง ฟลุกเจอลิ้นหน้าด้วย วันเสาร์ จะไปใส่ละ :D

13. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    แจ่มเรยนะครับ

14. BadzzBoyzz

46
    2
    8
    พรุ่งนี้ไปเจอกันไหม ที่ปั้มอ่ะั

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้