แนะนำ ARROW 4 CYCLE น้องใหม่

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 28 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    หวัดดีครับขอแนะนำรถสวยๆ ของ PIX เฟรม ARROW เครื่อง HONDA 270
    น้องใหม่ สำหรับชาว 4CYCLE KART ยามว่างๆ แต่งสติกเกอร์ ในแนวที่ตัวเองชอบ......
    เป็นสติกเกอร์ PVC หนา พริ้นลายที่ต้องการ นำมาตกแต่งรถคาร์ท ในแนวที่ต้องการด้วยราคาที่
    ไม่แพง.....สำหรับใครที่สนใจ จะแต่งสติกเกอร์ในลายที่ตัวเองชอบ ก็ลองติดต่อ PIX ดูได้ครับ...(แนะนำที่รับทำในราคาพิเศษ)
    ปล....นอกจากแต่งสติกเกอร์แล้ว คันนี้แอบโมดิฟายเล็กๆน้อยๆ โดย หม่อมเจ๋ง...(ที่หม่อมเจ๋งวิ่งลองอยู่ 30.000 วิ อยากเห็นตัวจริงไปดูได้ที่ สนามครับ....สวยและแรงอีกคันสำหรับชาว 4CYCLE KART

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    สงสัยต้องลดน้ำหนักจาก 78 ลงสัก18 โลจะได้วิ่ง 30 วิเหมือนคนอื่นๆเค้าบ้าง
    สติ๊กเกอร์สวยๆ แบบนี้อยากทำบ้างครับ แต่กลัวน้องๆ ...ในทีมครับ....

3. WF_Uthai

WF_Uthai New Member Member

113
    0
    0
    ฝากบอก

น้อง ๆ ในทีมฝากบอกว่า

"ไม่ต้องกลัวครับ" ที่จริงไม่รู้ใครกลัวใครน่ะสิ

เพราะหม่อมเจ๋งทำให้เจ้าสำนักนี่ ในทีมพากันดมฝุ่นหมดเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้