EVO III ขาวๆ

การสนทนาใน 'Thai Diecast Model' เริ่มโดย jimmy_mo, 13 กรกฎาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jimmy_mo

jimmy_mo New Member Member

30
    0
    0
    ขออนุญาตนำภาพโมเดลอีโวที่ทำด้วยใจสุดๆ มาลงด้วยครับ ติชมได้นะครับ

2. toey_gt

toey_gt New Member Member

24
    0
    0
    สวยเลยครับ....หมดไปเท่าไรครับ คันนี้

3. jimmy_mo

30
    0
    0
    เรื่องราคาก็ตกราวๆ 1,500 บาท ครับ เฉพาะตัวโมก็ตกเกือบ 1,000 บาทแล้วครับ( หายากมาก ) สีอีก 2 กระป๋อง นำมันเบรคอีก 1 ขวด ( ล้างสีสะตั้ง 6 รอบ - ทำไงได้ครับ ทำแบบงบประหยัดเลยไม่มีแอร์บัสครับ ) ส่วนอุปกรณ์อื่นๆ มีของเดิมอยู่แล้วครับ งานนี้ทำเพื่อเป็นต้นแบบรถของตัวเองครับ:D

4. thaidiecast

thaidiecast New Member Moderator

58
    2
    0
    สวยเนียนมากครับ

5. Nguang

Nguang New Member VIP

171
    7
    0
    สวยมากๆคับ พี่วุฒ วันไหนไปบ้านพี่อ้วนบอกผมด้วยนะคับ ไปด้วยคน อิอิ

6. nomu

nomu Member Member

300
    12
    18
  7. airawil

airawil New Member Member

11
    1
    0
    ว้าวงามแต้น้อเนียนๆดี ที่บ้านมี M3 อยู่คันนี้ ลองเอาสีรถยนต์ผ่นดูแจ่มดี

8. my365shop

my365shop New Member Member

4
    0
    0
    สวยดีจัง....

9. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ชอบตัดเส้นจัง ตัดสวยดีคับ

10. olelemon99

olelemon99 New Member Member

60
    0
    0
    สวยจังครับ น่าจับแต่งโหดๆๆๆ แบบ WRC เปลี่ยน Mac เอางามๆไปเลยพี่

11. ion110

ion110 New Member Member

4
    0
    0
    ไปได้ตัวโมเดลมาจากไหนหรอครับคันนี้ (ผมกะลังตามหาอยู่อะ) เจอที่ไหนขายก็บอกกันหน่อยนะครับ
    ปล. อยากได้มั่งจัง

12. jimmy_mo

30
    0
    0
    ตอนนี้หายากมากครับ แต่คิดว่ายังมีคนเก็บไว้อยู่ ลองดูครับเผื่อคนที่เก็บไว้นานๆ แล้วยากจะขาย

ตัวนี้ของผมสั่งจากเวปนอกครับ ซึ่งตอนนี้เท่าที่ดูก็ไม่มีในสต็อคสักเวป

13. เหมือนของจิงเลย

14. สวยดีคับ

15. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    WoW~~

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้