ขอความช่วยเหลือหน่อย...ขอรับเรื่องยางขอบประตู

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย duckman18, 19 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. duckman18

duckman18 New Member Member

16
    1
    0
    สวัสดีครับ.... ยางขอบประตู(ไม่ทราบว่าใช่หรือป่าวครับ)ของกระผมมันเสียหายครับ ตามรูปนะครับไม่ทราบว่า ข้าน้อยจะหาซื้อมาเปลี่ยนได้จากที่ไหนบ้างและราคาเท่าไหร่...ครับ ขอความกรุณาแนะนำหรือช่วยตอบด้วยนะครับ(เพื่อความสวยงามของรถครับ)
    Tel.0865127725 ตั้มครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
    :sad:

2. TIRD

TIRD New Member Member

134
    1
    0
    พี่ป็อบคับ จัดให้หน่อยเร็ว โทรไปหาท่านประทานเลยคับ.อิอิ

3. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    มันเป็นคิ้วยาวจากหน้าถึงหลังเลยครับลองถามพี่ๆในคลับได้ครับ...เหนเหมือนมีขายอยู่ไม่รู้ไปยังครับลองหาดูครับ

4. XMAN

XMAN New Member Member

35
    0
    0
    ง่ายนิดเดียวครับผมทำก่อนใคร ใช้ซิลิโคนสีดำเป็นคำตอบสุดท้ายครับ แล้วใช้ได้ทั้งด้านบนและด้านล่างด้วยละนิไม่ต้องไปซื้อขอบยางมาใส่
    ทนอย่าบอกใครเหมือนของเดิมเป๊ะ ไม่เข้าใจปรึกษาได้ครับ
    แมน:08-1753-4902 ,MSN: [email protected]

5. duckman18

duckman18 New Member Member

16
    1
    0
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูง.....ขอรับ

เป็นความคิดเห็นที่ตรงกันเลย แหมดีจริงๆ:eek:

6. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ใช้ซีลีโคนดำเนี่ยเคยลองทำแล้วครับ ใช้ได้เลย ความสวยงามขึ้นกับฝีมือคนทำนะ

แต่ถ้าจะหาของมาเปลี่ยน หาอันที่มันมีมากะ Weather Guard เลยจะดีกว่าครับ

เพราะว่ายางตรงนี้มันเป็นชิ้นเดียวกันทั้งเส้นถึงด้านหน้าเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้