สวัสดีครับ ใครรู้จักอู่ทำสีราคาถูก ๆ ช่วยแนะนำทีนะครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มารุต, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มารุต

มารุต New Member Member

1
    0
    0
    ขอความช่วยเหลือหน่อยนะครับ ใครมีอู่ทำสีราคาถูก ๆ นะครับ ผมไม่ค่อยมีตังค์ ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ แล้วก็สบายมั้ยครับพี่ nv สีเหลือง บางปะกง คงจะจำผมได้นะครับ ที่พี่ซื้อแอร์หลังผมไปไงครับ
    :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มิถุนายน 2008
  2. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    บอกพิกัดด้วยครับ...พี่น้องจะได้แนะนำถูก:D

3. ผมก็สีเหลืองแต่เป็นเหลืองพัทยา...

4. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    ก็ให้ตาเหลืองบางปะกงนั่นแหละครับ ขานั้นเค้ามีอู่ประจำอยู่นิ ลองปรึกษากันดูครับ

5. username.com00

username.com00 New Member Member

65
    8
    0
    ตามไปดูด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้