ไอ้ชิ้นส่วนนี้ เค้าถ้าเข้า ศูนย์ หรือว่า ซ่อม อู่นอกราคาเท่าไรคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย หวานเย็น54, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หวานเย็น54

หวานเย็น54 New Member Member

12
    0
    0
    ตามรูปเลยนะคับ เริ่มเผยอ ออกมาแล้ว ตรงขอบประตู จะเอากาวทา ไม่แน่ใจว่าจะอยู่หรือป่าว มันแข็งน่าดู อีกส่วน ตรงกระจกหน้า ที่เป็นพลาสติกแข็ง ๆ สีดำ มันก็เผยอ รถผมเปงไรหว่า นั่นเปิด นี่หลุด เรื่อยเลย .. ร้านไหน ซ่อม บอกผมที ... มือใหม่ B14

2. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    มิ สามารถ มองเห็นภาพได้ค้าบบบบ :D:D:D:D

3. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เอ่อ

ไม่ เห็น รูป ครับ

4. อาบัง

อาบัง New Member Member

699
    448
    0
    ตามนั้นคร้าบ :D:D:D

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    รูปๆ มองไม่เห็น ค๊าบ

6. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ใช้ปุ่มแนบไฟล์นะครับพี่ รูปมาแน่นอน

ด้านล่างที่เป็นกรอบเขียนว่า

แนบไฟล์
    นามสกุล ของไฟล์ที่อนุญาตให้อัพโหลดได้คือ: 3gp avi bmp doc exe flv gif jpe jpeg jpg mid mov mp3 mp4 mpeg mpg ogg pdf png psd rar swf tif tiff torrent txt wav wma wmv xls xml zip

คร้าบบ :D:D:D:D

NHUM-YAI-JAI-DEE ถูกใจสิ่งนี้
  7. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เห็น แล้ว พี่

ทำตา เบลอ ๆ

ก็ เห็น แล้ว พี่

เป็น ภาพ สาม มิติ พี่

ผมเห็น เป็น ประตู ปีก นก พี่

ปล. ทำตาม ที่ ท่าน KM

เขา บอก เดี๋ยว ภาพ ก็ จะ ขึ้น เอง พี่น้อง

8. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    เอาอีกแระท่านประทานฮาอีกแระ อิอิ

9. SuperTI

SuperTI New Member Member

534
    383
    0
    อ๋อ ลองไปเดินดูแถวเซียงกงอะคับ
    น่าจะมีให้เลือกเยอะอยู่นะค๊าบ
    หรือไม่ก็ไปเดินวรจักรก็ได้นะครับ
    มีทั้งมือหนึ่ง มือสองให้เลือกค๊าบบ
    ถ้าเข้าศูนย์ ท่าจะแพงค๊าบบ
    ผมว่า ไปเดินหาของเองแล้วเอา
    ไปให้อู่ติ่งเซอร์วิสใส่ให้ก็ได้ค๊าบ
    ราคาไม่แรงค๊าบ แค่ค่าอาหารไอ้โบ้
    มื้อนึงค๊าบบบ จัดปายยยยยค๊าบบบบ

.
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    ว่าแต่มันคืออะไรเหรอค๊าบบบบ จขกท ชี้แจงด่วน ค๊าบบบบบ

10. อ่า ไม่เห็น รูป

11. Rafaant

Rafaant New Member Member

485
    417
    0
    มารอดูรูปที่มองมะเห็นครับ :D:p:D

12. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    -*-

เพ่งจนตาเบลอแย้ว... คร้าบเพ่ค้าบ...

:D:D:D:D

13. จขกท.

จขกท. Guest

0
    0
    0
    มาแทรกรูป

ตามมา โพสต์ รุปนะคับ .. พอดีว่า ทำไม่เปง ตามรูปเลยพี่ๆ ไอ้ยาวขอบขาวๆ ที่ติดอยู่ข้างๆกระจกนะคับ ที่วงแดงๆ ไว้ กับ ตัวพลาสติกแข็งสีดำ ๆ ที่ติดกับกระจกหน้า มันเผยอเหมือนอ้าปาก เอาไรมาติดดี แนะนำหนอ่ยคับ .. ขอบคุณมากๆ รูปจะมามั้ยๆๆ โอมม

14. หวานเย็น54

หวานเย็น54 New Member Member

12
    0
    0
    มาแทรกรูป

มาแนบรูป

15. NHUM-YAI-JAI-DEE

5,649
    852
    113
    ทำให้ แห้งสนิท

แล้ว เอา เทป กาว สองหน้า

3 M

มาติด

น่าจะ อยู่ นะคร๊าบ

16. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0

ตาม ท่านประทาน ฝ่าย ( ทางอากาศ ) ไปเลยคร้าบบบบบบบ :D:D:D:D

17. jojo9

jojo9 New Member Member

3,936
    656
    0
    :D:D:D

18. Ta"keng B14"

Ta"keng B14" Active Member Member

973
    114
    43
    ตามมาดูคร๊าบบบบ

19. ImpulseNaiO_HTT

ImpulseNaiO_HTT New Member Member

2,136
    738
    0
    :D :D :D

20. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    :D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้