^^ escape จะติด lpg หัวฉีด รบกวนด้วยค่ะ ^^

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย nuneb18cr, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    เคยคิดน้ำมันแพงยังไงชาตินี้จะไม่ติดแกส
    และแล้ว...ford escape 2.3 นี่ยังไม่ครบเดือนดี ซด95 โซฮอลล์ไป 14,000 :cry:
    เข้าไปหาข้อมูลที่ www.gasthai.com มาก่อนแล้ว
    ตัดสินใจว่าจะติด lpg แบบ หัวฉีด
    แต่ยังไม่รู้จะติดอู่ไหนดีเลยค่ะ ยิ่งอ่านยิ่งมึน เพราะมันเยอะมาก
    อยากติดให้มันดีๆไปเลย งานจบ งานเนียน มีของเลย เพราะเป็นผู้หญิงไม่อยากมานั่งแก้งาน ทำนู่นนี่ทีหลัง
    อยากให้แนะนำอู่ดีๆที่เพื่อนๆในนี้ติดกันมาแล้วงานจบจริงๆ พร้อมเบอร์อู่ด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ :)
    ** หาหลายเวบละไม่ค่อยเจอ escape ติดแล้วงานจบจริงๆส่วนใหญ่เห็นจะมีปัญหาจุกจิกตามมา ทำไมหนอ
    เฮ้อ...กลุ้มใจจัง:eek:

***จริงหรอค่ะหรือแค่ข่าวที่ว่า lpg จะปล่อยลอยตัวขึ้นเรื่อยๆ มะช่ายเราติดได้ 2-3 เดือนกลายเปง 20 บาท ทำไงละทีนี้:eek:

2. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    pm มาก็ได้นะค่ะ ถ้ากลัวว่าจะเปงการโฆษณา :)

3. nuneb18cr

155
    10
    0
    งึ ทอไป 4 อู่ละ รอถังรอคิวอีก 2 เดือน - -!
    ตัดสินใจช้าอีกละตู
    มีที่ไหนมีถังได้เร็วสุดมั่งเนี่ย มะไหวละ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    ช่วงนี้คนแย่งกันติดครับ

คิวยาว ราคาแพง

ช่วยอัพแล้วกัน

5. borner

borner New Member Member

804
    0
    0
    ไม่ลองดูแถวพระราม5ดูครับ เห็นหลายร้านแต่ข่าวมาเห็นจะ18บาทนะ

6. nuneb18cr

155
    10
    0
    ได้อู่แว้ว ที่อ้วนการไฟฟ้าอ่ะ 3 หมื่น 8 แพงไปมั้ยอ่ะเพื่อนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้