เรื่องของโช๊คหน้า KE36

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย patongko, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. patongko

patongko New Member Member

13
    0
    0
    ขอรบกวนทุกๆท่านหน่อยครับ ผมอยากทราบว่า โช๊คหน้าของเจ้า KE36 หาซื้อของใหม่ได้หรือเปล่าครับ แล้วถ้าจะใช้แบบ รุ่นใหม่แทนได้หรือเปล่า .....ขอขอบคูณไว้ล้วงหน้า

2. zuu@za

zuu@za New Member Member

140
    4
    0
    เบิกใหม่ได้เลย ให้ชัวร์ถอดเที่ยบ

อัดใหม่คู่700บาท เหมือนใหม่เลย

3. zuu@za

140
    4
    0
    เคยเบิกใหม่คู่สามพันกว่า

4. patongko

13
    0
    0
    ไม่ทราบว่าจะไปเบิกที่ร้านไหนได้ครับ
    เคยไปถามแถว วรจักรหลายร้าน ที่ร้านบอกว่า ไม่มีให้เบิกแล้ว
    ต้องขอรบกวนอีกทีครับพี่ สู้ อีกเรื่องนึง
    โช๊คหน้าเคยไปอัดมาใหม่แล้วทีนึง เมื่อต้นปีแรกๆก็ยังดีครับแต่ระยะหลัง
    เริ่มยัวบอีกแล้ว แถมเวลาสะเทือน แต่ละที เข่ยาหยั่ง กะ เซียมซีเลยครับ ไม่รู้จะแก้ยังไงแล้ว
    เลยตัดปัญหาโดยการถามหาของใหม่น่าจะดีกว่า

5. zuu@za

140
    4
    0
    ไอที่สะเทือนข่วงล่างอย่างอื่นด้วยหรือเปล่าครับ

โช๊คเดี๋ยวเช็คให้ครับ

แต่ถ้าจะให้ดีต้องถอดเทียบครับ

6. patongko

13
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่สู้ แต่น้องไม่ว่างเข้ามา ตอนนี้งานกำลังเข้า
    แล้วรถก็พ่อเอาไปใช้แล้ว เลยไม่รู้จะได้ทำตอนไหน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้