hyundai อยากดริฟ พี่ๆช่าวยหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย dolphinangle, 23 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dolphinangle

dolphinangle New Member Member

1
    0
    0
    มี hyundai sonata ขับหน้า เครื่อง 4g63
    อะคับ อยากทราบว่าจะดริฟ ได้มั้ยคับ ตอนนี้กำลังหาความรู้อยู่อะคับ
    แล้วมีที่ไหนรับทำชุดแต่ง บ้างคับ เพราะหายากมากๆๆเลย
    และผมเพิ่งจะหัดอะคับ ควรหัดดริฟยังไงดี ขอบคุณพี่ๆที่มาให้ความรู้นะคับ

2. JUMBO A

JUMBO A New Member Member

7
    0
    0
    หวัดดีครับ

หวัดดีครับ สาวก hyundai ผมก็ใช้ hyundai เหมือนกันครับ อยากดริฟท์เป็นบ้างอะ ครับช่วยเนะนำด้วยนะครับ (ดีใจจังมีเพื่อนแล้วเรา)

3. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ผมว่า ลอง SR เซตช่วงล่างดีดี ทําเต็ดสัก 80% โชคอัดนํามันเเข็นหน่อย
    เครื่องเดิก็ได้นะครับ

5. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0

อุ่ย พึ่งมาเห็น ขอบคุณครับพี่จิมมี่ แต่หากเป็นตอนนี้ต้องเปลี่ยนเป็น

www.geocities.com/ffdriftcrewthailand แล้วล่ะครับ แต่หากว่า Transfer Limit มันเกิน เข้าไม่ได้ ก็ตรงไปที่บอร์ดเราได้เลยที่

b.bbznet.com/ffdriftcrewthailand

แวะไปเยี่ยมเยียนกันได้นะครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้