แอร์เหม็นมาก ไม่ไหวแล้ว ล้างที่ไหนดีครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย GtToh!!, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GtToh!!

GtToh!! New Member Member

5
    0
    0
    ตอนนี้มีกลิ่นเหม็นเน่าเลย ตอนเปิด จากเดิมมีแค่กลิ่นอับๆ เคยไปล้างที่ศูนย์ Honda รัชดา แบบไม่ถอดตู้แล้วก็ไม่หายครับ กำลังคิดว่า สงสัยต้องล้างแบบถอดตู้ดีกว่า มีที่ไหนไว้ใจได้บ้างคับ เอาแบบตอนใส่แล้วญี่ปุ่นไม่ทำเกิน

2. OTTO

OTTO New Member Member

6
    1
    0
    สุรเดช โชคชัยแอร์ 47/12 ซ.วิภาวดีรังสิต 16/25(ซอย 5 บาททางลัดวิภา-รัชดา) อยู่ประมาณกลางๆซอยเป็นร้าน 1 ห้องแถวแต่ผลงานดีครับ
    02-2759646 086-63243750

tui013 ถูกใจสิ่งนี้
  3. ES_DRAW

ES_DRAW New Member Member

164
    15
    0
    ตามกระทู้พี่ข้างบนเลยคับ ไปทำมาแล้วงานดีคับ

4. tokaei

tokaei New Member Member

34
    3
    0
    คราวหน้า กดปิด AC ก่อนเข้าบ้านสัก 5-10 นาทีนะครับช่วยได้เยอะ

5. GtToh!!

GtToh!! New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ไปเลย

6. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    ถอดตู้ออกมาล้าง ให้ร้านเก่งแค่ไหนก็ไม่สามารถประกอบเหมือนเดิมได้
    เพราะต้องตัดขาคอนโซลตรงตู้แอร์
    ฉะนั้นจะใส่กลับก็ไม่เหมือนเดิม
    ลองคิดดูคับ ว่าใส่แล้วจะรับสภาพได้รึป่าว

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ล อ ง ก ด a c เ ผื่ อ ไ ล่ อ า ก า ศ ชื่ น ไ ม่ ใ ห้ ค้ า ง อ ยู่

ห รื อ ไ ม่ ก็ จ อ ด ต า ก แ ด ด ร้ อ น ๆ ดู คั บ เ ผื่ อ ห า ย

8. tastesense

tastesense New Member VIP

82
    6
    0
    ขอรบกวนถามต่อนิดนะครับ
    เคยอ่านกระทู้มีพี่ๆเพื่อนๆไปล้างกันมาหลายคัน
    ทุกคันต้องตัดขาคอนโซลหมดเลยหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้