ด่วนมากๆครับ ใครมีแวคคั้ม3หางตัวสีขาว ชี้เป้าได้เลยครับ ถ้าในกรุงเทพยิ่งดีเลยครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songyot Leerakul, 22 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Songyot Leerakul

Songyot Leerakul Guest

0
    0
    0
    ด่วนมากๆครับ ใครมีแวคคั้ม3หางตัวสีขาว ชี้เป้าได้เลยครับ ถ้าในกรุงเทพยิ่งดีเลยครับ ผมเบิกมาได้ตัวสีฟ้ามาครับแต่สีขาวเค้าบอกเลิกผลิตแล้วครับ มือ2ก็ได้ครับ

การใช้งานไม่เหมือนกันหราครับ ขาวกับฟ้า แนะนำหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้