ขออนุญาติพื้นที่ฝากขายหน่อยครับ HONDA ACCORD ปี 1988 สีบรอนเทาเงาๆ เครื่องเดิม A20a...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย John Thanyavanich, 27 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาติพื้นที่ฝากขายหน่อยครับ
    HONDA ACCORD ปี 1988 สีบรอนเทาเงาๆ
    เครื่องเดิม A20a 2000cc. คาร์บู แห้งๆ
    เกียร์ออโต้ พวงมาลัยเพาเวอร์ มีน้ำมันซึมออกมาจากยางหุ้มแร็คนิดหน่อย แต่ใช้ได้อีกยาวครับ
    เคยติดแก๊สแต่เอาออกแล้วน้ำมันเบนซิน สภาพสวยไม่มีผุ
    ไฟหน้า Xenon 6000k สีขาวอมฟ้า สว่างมากก
    เครื่องเสียงพอดี แอมป์2ตัว ซัฟวูฟ จำไม่ได้ดอกกี่นิ้ว กระหึ่มแน่นอน แต่ต้องเดินสายใหม่ เพราะบางทีลำโพงเสียงแหลมหน้าซ้ายไม่ดังครับ
    ล้อ CE28N ขอบ17 งาน CG0-400 ยาง yokohama DB ดอกยังเหลือๆ
    ใช้งานประจำวันได้
    ภาษีหมด 5 มค. 61
    ขอตั้งไว้ที่ 45,000 นะครับ
    ถ้าไม่เอาล้อมีล้อเดิมใส่ให้ครับ ขอบ 15 ยาง bridgestone ลด 5,000 บาท
    รถชื่อผมเอง มรดกจากที่บ้านครับ
    พร้อมจบลดได้ครับ
    ดูรถได้ที่ บางกะปิ วัชรพล สุขาภิบาล 5 สายไหม
    เบอร์ : 0836890910
    line : petch.npp
    ขอบคุณครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้