ตัวนี้ใช่ปั้มติ๊กไหมคับราคาเท่าไร ขอบคุณคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ขจรศักดิ์ โต๊ะเงิน, 27 กันยายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ตัวนี้ใช่ปั้มติ๊กไหมคับราคาเท่าไร
    ขอบคุณคับ

1. ร้านแถวบ้านของใหม่. ตัวเล็ก450. ตัวใหญ่550คับ. ร้านอะใหล่ทั่วไปน่าจะมี

2. ขอบคุณทุกคนมากนะคับ
    พอดีของผมมันดังคับ

3. ดังยังใงครับ. ถ้าแต๊กๆๆๆ. อะ. ปกติครับ

4. ดังยังไงครับ

5. ใช่คับดังแต๊กๆๆๆๆๆฟฟ

6. เวลาเบาเครื่องได้ยินชัดเลยแต่พอเร่งเครื่องก็เบาลงคับ

7. ปกติครับติ๊กนอกเสียงอย่างนี้แหละ

ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้