รถจอดกลางแจ้งฝนตกมีน้ำไหลเข้าใต้กระโปงหลังแถบขวา ยางขอบไม่ขาดน้ำย้อยมาจากข้างใน...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย วันเดอร์ เวค, 3 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    รถจอดกลางแจ้งฝนตกมีน้ำไหลเข้าใต้กระโปงหลังแถบขวา ยางขอบไม่ขาดน้ำย้อยมาจากข้างใน บอกแนวทางหน่อยครับ ว่ามันเข้าจากจุดใหน

1. ของผมก็เป็นครับยังหาไม่เจอเลย ตามด้วยคน

2. ขอบใต้ยางผุครับ

3. MooNok PL Kawpa

MooNok PL Kawpa Guest

0
    0
    0
    ดึงยางออกดูคับจะเห็นรูสนิมกิน โป๊วเอาเลยคับสนิทเลย

ขอบกระจกนั่นแหล่ะผุ คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้