ขอความช่วยเหลื่อหน่อยครับสมาชิกไหม่ครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ขจรเดช, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ขจรเดช

ขจรเดช New Member Member

82
    1
    0
    คือ ว่าปะเก็นอ่างน้ำมันเครื่องของb16a เทคใหญ่มันรั่วใครมีขายบ้างครับแล้วจะหาซื้อที่ไหนครับช่งยแนะนำหน่อยครับ:cry::cry::cry::cry:

2. ขจรเดช

82
    1
    0
    ช่วยหน่อนะครับขอบคุณครับ เออ แล้วขอรหัสอะไหร่หน่อยครับ

3. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ไปร้านขายอะไหล่ฮอนด้าครับ บอกว่าซื้อประเก็นอ่าง b16a ราคาประมาณ 700 กว่าบาทมั้งครับ ไม่แน่ใจ ของ b16a, b18c, b20b จะเท่ากันหมด

4. ขจรเดช

82
    1
    0
    ขอบคุณมากครับ

5. ขจรเดช

82
    1
    0
    พี่ครับแล้วถ้ามันรั่วนิดหน่อยเราเอาปะเก็นที่เป็นหนังที่ตัดแล้วเท่ากับอ่างน้ำมันเครื่องมันจะหายไหมครับ

6. ไอ้ลูกชิ้น

ไอ้ลูกชิ้น New Member Member

35
    0
    0
    เปลี่ยนใหม่เถอะครับ อย่าไปเสียดายเลย ดีก่าที่มันจะยิ่งเสียหายไปก่านี้

7. ขจรเดช

82
    1
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้