เคยขับ mr2 เร็วสุด เท่าไหร่กันอะครับ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย mimiura, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mimiura

mimiura New Member Member

24
    0
    0
    :p:):):)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 มิถุนายน 2008
  2. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    ประมาณ สองร้อยห้าสิบ ตอนตี่สี่ ทางยกระดับ เอกมัย-รามอินทราอ่ะคับ
    ถนนโล่งมาก ไม่มีรถเลยซักคันเดียว เลยอยากลองดู
    :eek:

3. smilechokung

smilechokung New Member Member

9
    0
    1
    สองร้อยสามสิบบวกนิดหน่อยครับ(ล้อแตนสิบห้านิ้วม ไมล์ไฟฟ้า)เครื่องnonair ครับน่าจะไหลได้ถึง สองสี่แต่ทางหมดก่อน ครับ :)

4. nu2000gt

nu2000gt New Member Member

217
    3
    0
    180 ครับ แค่นี้พอแร้ว แต่ยังเหลืออีกเยอะ
    ใจมันหมดก่อน

5. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    180 ครับ เพราะเข็มไมล์รถมานมีแค่นั้น อิอิอิ

6. pom-wish

pom-wish New Member VIP

374
    6
    0
    ไม่รู้เท่าไหร่ครับเพราะไมล์พังแต่ซัดมากับเพื่อนๆบอก 200++แล้วแต่ไม่แน่ใจครับ

7. kengmr2

kengmr2 New Member Member

7
    0
    0
    อยากทราบครับ

ไม่ทราบว่าขับกัน สองร้อยกว่านี้ใช้โช๊คอะไรเหรอ ครับ ผม ใช้ ohlins น่ะครับ ยวบยาบงัยก็ไม่รู้อ่ะครับ หรือ ว่า เป็นปรกติ ของ mr2 อ่ะครับ ร้อย แปดสิบกว่าๆเองอ่ะครับ ช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณครับ

8. ยวบยาบ หรือหน้ามันบั๊ม ขึ้น-ลง ครับ

เรื่องหน้าบั๊ม คงปกติ เพราะหน้ามันเบาอยู่แล้ว แต่ถ้าย้วย โคลงซ้าย-ขวา อาจเป็นได้ว่า ohlin กลับบ้านเก่าแล้วอ่ะครับ หรืออาจจะเป็นที่บูทต่างๆ เสื่อมสภาพก็เป็นได้นะครับ

9. VoiceFromHell

VoiceFromHell Member Member

216
    4
    18
    Buddy Club คับ:eek:

10. mimiura

mimiura New Member Member

24
    0
    0
    ผมใช้ cusco ก็แข็งดีนะ วิ่งเลยไมล์ ก็ไม่ยวบ

11. sw20_turbo

sw20_turbo New Member Member

28
    2
    0
    240 ครับ ใส่โช๊ค TEIN อยู่

12. kengar

kengar New Member Member

77
    2
    0
    260 ครับ จะหลุดเปงชิ้นเละ ครับ

13. smilechokung

smilechokung New Member Member

9
    0
    1
    Racing gear ตัว circuit damperครับ ผมว่าถ้าชุดแอรโร่พาร์ทของเดิมโรงงานอยู่ครบ(รุ่นminorchange)นะ down force ที่เกินสองร้อยก็ไม่เลวนะครับพอไหวอยู่สำคัญที่แผ่นปิดใต้ท้องครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้