อยากเปิดร้านซ่อมและขายอะไหล่ต้องทำไงบ้างครับแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย @nice car, 22 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    อยากเปิดร้านซ่อมมอร์เตอร์ไซด์ และขายอะไหล่ครับ อยากถามเพื่อนๆว่าในนี้มีใครเปิดร้านอยู่บ้างครับ
    อยากรู้ว่าต้องเริ่มต้นอย่างไร งบประมาณเท่าไหร่ ในการเปิดร้านซักร้านนึง ว่ายุ่งยากไหมครับลูกน้องจะหายังไง เอาแบบเริ่มจาก 0 เลยนะครับไม่มีความรู้เลย ถ้าลงทุนจะคุ้มไหมและรายได้เป็นอย่างไร
    ขอบคุณครับ เอาแบบประมาณว่าลงทุนใช้ตึกแถวซักห้องนึงนะครับ ขอบคุณครับ :D

2. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
    งบก็แล้วแต่ครับว่าจะลงของอะไรมั่งครับ ทำเลที่ตั้งเป็นแบบไหน มีข้อสงสัยยังไงpmมานะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้