ไม่ทราบว่าท่านใดมี wiring maintain manual ของน้องแหลมมั่งครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย itch, 19 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    ไม่ใช่ engine wiring นะครับ รบกวนช่วยส่ง หรือ บอก Link ก็ได้คับ น้องแหลมรุ่นไหนก็ได้คับ xT14n จะเป็น ST, TT, CT, YT 140-147 คับ หรือยิ่งท่านใดมี CD จะกรุณาให้ก๊อปจะเป็นการดี ขอบพระคุณอย่างสูงคับ:eek::confused:

2. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    เอ้า ใครมีช่วยตาอิทหน่อยครับ ส่วนผม....รออานิสงฆ์ด้วยคนคร๊าบบบ :p

3. MuhMuh

MuhMuh New Member Member

73
    0
    0
    รหัสเครื่องอะไรเหรอครับ
    ถ้าเป็นตระกูล T อย่าง 2T หรือ 3T ลองดูใน www.toyota3tc.com นะครับ เคยเห็นมีคนลงไว้อยู่ครับ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตาอิฐ.......จะเอาไปทำไรเหรอค๊าบบบบบบ ??

5. itch

itch New Member Member

400
    2
    0
    อยากรู้ส่วนที่มันว่างๆบนแผงฟิวล์ กับ รีเลย์ ทั้งสามที่บนรถอะคับ ส่วนที่ว่างๆ หรือที่เราไม่มี มันไว้ทำอะไรบ้าง ถ้าเราจะเอาของที่เดินลอยข้างนอกจะเอาใส่ตรงไหนได้บ้างอะคับ

6. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    อ๋อ..........ทราบแล้วคร้าบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้