แนะนำอู่เปลี่ยนซีลเบ้าหัวเทียน GA15 ครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 16 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    แนะนำอู่เปลี่ยนซีลเบ้าหัวเทียน GA15 ครับ
    เคยเห็นโพสต์นึงว่าต้องเปลี่ยนยกทั้งฝา..แต่อู่นี้นี้เค้าบอกว่าเค้าสามารถเปลี่ยนเฉพาะซีลได้
    อู่ตะวันออโต้เซอร์วิซ พัฒนาการ30 โทร.086 789 2080

2. ผมมีฝาขายนะ

3. เปลี่ยนแค่ยางได้ครับต้องขยันหาหน่อย

4. ไม่น่าเกิน 1000 รวมค่าแรง

5. ของผม 1600 ตัวนอกยังมีครับ

6. ผมเปี่ยนเองครับ ลองทำดู

7. ลองถามกูเกิล ร้านสยามนิสสัน วรจักรดูครับเผื่อยังพอมี

8. ผมอยู่ลำลูกกายังต้องไปซื้อมาเปลี่ยนเองเลยครับ

9. ดูดีๆด้วยนะครับเพราะขนาดจะไม่เท่ากันเกินนิดนึงก็ใส่ไม่ได้แล้วครับ

10. 1500 ตัวใน หรือ ตัวนอก ครับ หมายถึงเครื่อง

11. ทำคู่กันไปกับยางฝาครอบวาวล์ก็จะดีมากเลย

12. ทำได้ หาฝา16ดีฟ่านะทำง่ายฟ่า

13. มีขายๆ เผื่อสน อิอิ

ผมมีทั้งฝา GA16 ครับ 700 เปลี่ยนซีลหัวเทียน 4 ตัว จบเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้