ถามเรื่องเซ็นทรัลล็อค

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย noom2005, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. noom2005

noom2005 New Member Member

20
    0
    0
    รถผมมันไม่มีเซ็นทรัลล็อคคับ ก็เลยไปซื้อมาติดเอง ของเก่าแบบตรงรุ่นสายไฟ3 สาย เปลี่ยนกลอน มีกล่องคุม สายไฟก็เสียบพอดี แต่ทำแล้วไม่เห็นมันทำงานเลย ต้องทำอะไรเพิ่มรึป่าว รึว่ากล่องเสียอะคับ

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ลองไล่สายดีๆนะครับ สายมันอาจจะไม่เหมือนกันก็ได้นะครับ หรือลองให้ช่างดูให้ก็ได้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้