อยากปรึกษาผู้รู้เรื่องevoIIIงะคับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย ปลาย, 20 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ปลาย

ปลาย New Member Member

17
    0
    0
    คือป๋มมี e-car อยู่คัน อยากจาแต่งเปนevoIIIควรจาทำไงมั้งคับแล้วใช้ งบเท่าไหร่งับ

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ถ้าจะใส่พาร์ทแท้ทั้งคันพร้อมระบบขับเคลื่อนสี่ล้อนะครับ ไม่คุ้มทำแล้วครับ เพราะซื้อทั้งลำแค่สามแสนเองครับ

3. ปลาย

17
    0
    0
    แล้วถ้าเปลี่ยนแต่เครื่อง ได้มะคับ

4. ปลาย

17
    0
    0
    ถ้าจาแต่งแรง/เท่ จาต้องแต่งไรมั้งอะคับแล้วจา ควรลงเครื่องอารัย4g63รึป่าว อยากแต่รถอะคับแต่มะชำนานด้านนี้ ช่วยแนะนำหน่อยคับ

5. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ปลาย ไหนเนี่ย...... คุ้นๆแหะ

6. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ทางออกเดียวครับ ทำเป็น อีโวสามเลยครับ ทั้งเครื่อง บอร์ดี้ และ ขับสี่

7. ปลาย

17
    0
    0
    คิดว่าปลายไหนงะคับแล้วนั้นคัยงะคุนtoku

8. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    อ่า...น้องปลายนายนึงครับ ห้าวๆ ต๊องส์ๆ....แต่ตอนนี้ผมไม่คุ้นแล้วละ.... เพราะว่า ท่านปลาย ไม่ต๊องส์

9. ปลาย

17
    0
    0
    พี่คัยเนี่ย น้องปลายคนนั้น ปากห้อยอะป่าววววว

10. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    กลายเป็นกระทู้คนรู้จักกันไป 555 อยากขาย Evo3 แล้วง่า

11. ปลาย

17
    0
    0
    e-car ลงเครื่องevo3 เปลี่ยนเป็นขับ4 ราคาประมาณเท่าไหร่งับ แบบสภาพดีๆหน่อย

12. Kong_omac

Kong_omac Member VIP

73
    2
    8
    เอารถผมเปล่าครับ Evo3 ขับสี่ แปลงครบ ทะเบียนไม่มีปัญหา ถ้าสนใจ โทรมาคุยกันได้ 083-709-4545 ขออนุญาติเลยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้