แถวรามคำแหง หรือพระราม9 มีอู่ซ่อม ตาโต96 ไหมครับ แนะนำที

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย akira33, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. akira33

akira33 New Member Member

2
    0
    0
    คือเอารถไปซ่อมที่ศูนย์ทีไร เหนื่อยใจทุกที อยากได้แถวใกล้บ้าน ดีๆ ถ้าแถมร้านแต่งรถ กับร้านช่วงล่างแถวนี้ให้ด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลย :)

2. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    มีครับ อยู่ แถว ตรงข้าม ปั๊ม esso พระราม 9 หมู่บ้าน เสรี

เข้าไป ใน ซอยฝั่งตรงข้าม จะมีอู่อยู่ครับ ซ่อม honda โดยตรง

3. แล้วอู่ช่าง"หึ่ม"ล่ะครับ อยู่ที่ไหน

ป.ล. ของที่ซื้อไปเป็นไงบ้าง ใช้ดีป่าววะเพื่อน

4. yu yu u12

yu yu u12 New Member Member

882
    36
    0
    อู่ สี งะหรือ หุหุ ของ ยังไม่ได้ ทำอะไรเลย ยังไม่ว่าง

5. noom_04

noom_04 New Member Member

78
    3
    0
    มีตรงก่อนถึง จัสโก้พัฒนาการถ้า มาจากทางบางกะปิ
    ชื่อร้าน ฮอนด้าอมร
    ทำดีเหมือนศูนย์เลย

6. akira33

akira33 New Member Member

2
    0
    0
    มีเบอร์โทร กับชื่อร้านไหมครับ ไม่แน่ใจว่าใช่ร้านเดียวกันหรือเปล่า

7. มีอยู่

อยู่ตรงอ่อนนุช42ได้มัยราคาถูกดีซื้อสีมาเองก็ได้

8. 0863100131

9. EK5039

EK5039 New Member Member

52
    8
    0
    ไม่แนะนำทั้งอมรฮอนด้าคาร์และซอยเยื้องๆกับปั๊ม ESSO ถ.พรีเมียร์พระราม9
    เพราะว่าเคยเข้าไปมาแล้วทั้ง2ที่ วิเคราะห์อาการแบบ...อึ้ง....ทึ่ง....เลยอ่ะคะ
    หาที่มันชัวร์ๆ ขับไปไกลหน่อย ก็ยังดีนะ แนะนำ Autoway ซ.วัดดงมูลเหล็ก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้