ขอเข้าทีมด้วยครับ

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย kakzzzzzzzzzzzzzzzzzz, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือ ๆๆๆ ว่าผมเป็นน้องใหม่ครับชอบทีมนี้มากเลย

1. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เปิดโชนใหม่ดิ่กั๊ก:rolleyes:
    Stand-by in Australia Go inter
    LOL

2. แด้ ดอกฝิ่น

แด้ ดอกฝิ่น New Member Member

62
    1
    0
    ไปกินข้าวทาง ตูดให้ได้ก่อน แล้วถึงจะรับ เว๊ย 555+ โง่

3. X-zy

X-zy New Member Member

156
    7
    0
    เข้ามาเลยน้อง แต่ต้องเอารถคันที่อยู่ที่โน่นมาร่วมทีมนะ :D:D:D

4. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    คิดได้งัยวะ กินข้าวทางตูLOLLOLLOL

5. Japan_แตนบาย

Japan_แตนบาย New Member Member

74
    5
    0

เค้ามีรถ ที่นู่นด้วยหรอ ครับ เจ๋งโคตร . . .

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้