** โปรดระวังนะคับ มาเตือน **

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย INSOLENT, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INSOLENT

INSOLENT New Member Member

1,444
    3
    0
    คือว่าผมไปเปลี่ยน ยางนอกที่ร้านแห่งหนึ่งแถวบ้าน แล้วที่รถผมใส่จานเบรกแบ้มโบทานตะวัน และ เบรกของแบ้มโบอีก พอดีเจ้าของถอดล้อออกมาทำผมก็ออกไปกินข้าวแถวนั้น แล้วเจ้าของก็ออกไปซื้ออะไหล่ข้างนอก พอผมกับมาเจ้าของร้านบอกว่าล้อหายไป เท่ากับว่า ล้อหน้า DID และจานพร้อมดุมก็หายไป อยากเตือนเพื่อนไว้เป็นประสบประการณ์ คับ แต่เจ้าของก็รับใช้ให้แค่ 6000

2. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0
    สงสารร้านก็สงสาร สงสารตัวเอง มันเลวจริงๆๆ

3. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ขอบคุณคับ

4. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เลวมากกก ครับ ร้านนี้

5. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    เสียดายแทนเลย

6. konging

konging New Member Member

18
    0
    0
    น่าสงสารทั้งเจ้าของรถ และเจ้าของร้านเลยนะครับ บ้านผมก็เปิดอู่แต่คงไม่มีเหตุการณ์ ยังงี้เกิด ขึ้นแน่ๆ

7. INSOLENT

1,444
    3
    0
    ผมว่าเป็นเด็กวัยรุ่นที่ มานั่งอยู่แถวๆนั้นๆคับ ก็ระวังไว้นะคับ มันไม่เข้าใครออกใคร

8. angle_of_death

angle_of_death New Member Member

51
    0
    0
    จับได้มันต้องกระทืบให้ตาย ไอ้สารเลวพวกนี้คับ

9. bank052

bank052 New Member Member

59
    4
    0
  10. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เดียวนี้พวกมือไวเยอะมากเลยต้องระวังครับ เสียดายเเทนพี่จริงๆ

11. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    เสียดายจัง

12. INSOLENT

1,444
    3
    0
    เราซื้อตั้งหลายบาท มันจะไปขายสักเท่าไรว่ะ เรื่องเกิดแถว สาย 3 คับ ใกล้หมู่บ้านเศษฐกิจ

13. binsu

binsu New Member Member

3
    0
    0
    ไอ้พวกเลวชาติ

14. sosweet

sosweet New Member Member

227
    4
    0
    เสียดายงะตั้งหลายกะตัง หยั่งงี้ต้อง บึ้มร้าน:sad:

15. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ผมว่ามันก็ขายแล้วเอาไปเสพ:mad: พวกนี้ต้องจับตีก้น:D

16. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    โหดดด :D :D

17. nung_ferio

nung_ferio New Member Member

26
    0
    0
    ปกติร้านเค้าต้องหามาใช้ให้เราคืนแบบเดิมซิครับ มาใช้แค่6000ไม่ยุติธรรมเลยเป็นผมไม่ยอมแน่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้