อะไรแอร์นีออนนี่หาซื้อที่ไหน ไดเออร์ วาล์แอร์

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย torspc, 29 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. torspc

torspc Guest

0
    0
    0
    อะไรแอร์นีออนนี่หาซื้อที่ไหน ไดเออร์ วาล์วแอร์ แนะนำด้วยครับ อย่างด่วน รถร้อนโคตร

2. narong_k

narong_k New Member Member

197
    0
    0

ไดเออร์ ผมใช้ของธรรมดาตัวสีดำๆ ใส่ครับ แปลงหัวเข้านิดหน่อย

3. torspc

torspc Guest

0
    0
    0
    ไปเช็คราคามาแล้วครับ วาล์วแอร์ ของเด็นโซ่ 1350 ศูนย์เด็นโซ่แถวลาดปลาเค้า ร้านลาดปลาเค้าอะไหล่ยนต์ 1200 ยี่ห้ออะไรไม่รู้ บอกว่าแต่ของนอก มีบางที่จะขาย 2400 โคตรโหด ดายเออร์ใช้รุ่นอื่นแปลงหัวเอา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้