diy สาดสีเหลือง .ให้นูโวMX ทำเอง แนวรถใช้งาน

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย job01, 10 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. job01

job01 New Member Member

4
    0
    0
    เป็นคอดีไอวายครับ
    ชอบทำเอง
    วันนี้เบื่อสีเดิมเลยเอาสีเหลืองเทใส่กา สาดใหม่ทั้งคัน ยังมะค่อยจะสวยเลย นึกลายก็ยังไม่ออก เดี๋ยวจะเพ้นเองด้วย แต่จะทำลายอะไรดีที่มันไม่ซ้ำใคร มึนๆๆ

เดี๋ยวทำลายเมื่อไหร่จะเอามาลงให้วิจาร์กันอีกรอบครับ

รถบ้านใช้งาน ตากแดด ตากฝน ตากลม ล้างอัดฉีดตามปกติ เพราะเครื่องเสียงกันน้ำครับ งานไฟเบอร์ครับ

ติ ชม กัน ได้ ครับ:p รถเน่าไปหน่อย 55:D

2. rooster

rooster New Member Member

25
    1
    0
    อย่าลืมแจ้งเปลี่ยนสีด้วยนะคร้าบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้