สอบถามเรื่องคอมแอร์

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย hugoman, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hugoman

hugoman New Member Member

6
    0
    0
    คอมแอร์ผมเป็นน้ำแข็งครับบ จอดรถแล้วละลายไหลเป็นน้ำหยดต่อมา2-3วันน้ำยาแอร์ก็หมด สอบถามหน่อยครับคอมแอร์ผมมันกำลังจะลาโลกแล้วหรือเปล่าครับ:cry::cry::cry:ผมใช้เครื่องB16A

2. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ลองเข้าไปให้ร้านแอร์เช็คดูดีกว่าครับ ว่าเป็นที่อะไรกันแน่ แต่ถ้าอยากได้คอมแอร์ B16A ราคาถูกๆหลังไมค์ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้