Hello ชาวOSAMA ผมA B-14รายงานตัวคับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย rasing, 25 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rasing

rasing New Member Member

2
    0
    0
    ตาฮอนบอกว่าพี่ Jack มีไฟเหลืองขายให้ ติดต่อกลับด่วนคับ ฝากตาฮอนมาโลด หุหุ เป็นไงกันบ้างทุกคนสาบายนะคับ แล้วว่างๆจาไป มีดติ้งด้วยนะคับ ช่วงนี้ย้าย บริษัทใหม่คับงานเยอะโคตเลย มีรัยก็เมลๆหากันหรอฝากบอกๆกันบ้างนะคับ [email protected] :D

2. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    งับ b-14นี่ซันนี่หรือป่าวครับ

3. rasing

rasing New Member Member

2
    0
    0
    ช่ายงับ ช่วงนี้เนตอืดๆจัง ใครก็ได้ แนะนำร้านขาย สีสแปร์ พ่นมุมไฟหน่อยคับ แล้วก็ราคาเท่าไหร่ด้วยคับ จาได้รู้เวลาซื้อ บอกยี่ห่อด้วยยิ่งดีงับ ขอบคุงคับ

4. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ไปที่ร้านขายของแต่งทุกร้านน่าจะมีนะครับกระป๋องละประมาน70บาทมั้งถ้าจำไม่ผิด

5. คราวที่แล้วโอ๊ตพ่นให้ไปแล้วไม่ใช่เหรอคับเอ อิอิ :D

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ดี คั บ น้ อ ง เ อ.......ว่ า ง ๆ ก็ ม า ทั ก ท า ย ไ ด้ เ ล ย คั บ

7. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เอิ๊ก ก ก ก
    หายไปยาวเลย

8. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    หวัดดีคับเอ หายไปนานเลยน่ะ

9. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :rolleyes: หายไป ใหญ่ แทนได้ไหมพี่ช้างไม่ชอบยาวๆอะ:)

10. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    อืม อืม ขำว่ะอ้วน

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ก้อ ของ ผม มันยาว อ่ะ น้องอ้วน 5 5 5 5

12. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ผมอ่ะมีประสิทธิภาพน่ะคับ เอาดิ

13. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ไอ้อ้วนนี่ทะลึ่งจิงๆเลยนะ..........:D

14. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    เฮ้ยหน่อง รูปเหมือนจังเลยอ่ะ

15. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ห นุ่ ม ป ร ะ สิ ท ธิ ภ า พ สู ง ข ยั น....จั ง

16. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    :D หิวเหล้ากันไหมคับ:D ............:eek:

17. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    ประสิทธิภาพเค้าวัดที่ยาด้วยป่าว:D

18. มียาไรไม่แบ่งกันมั่งนะท่านแมน :D

19. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

เ อ า ย า ใ จ ไ ห ม

20. chang

4,985
    57
    48
    หิวครับท่าน 5 5 5 5 5 5

21. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อืม เครียด จน หิวเหล้า 555

22. chang

4,985
    57
    48
    5 5 5 5 5

อย่างงี้ ศุกร์ นี้ ต้องจัดปายครับท่าน อิ อิ อิ

23. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ไปไหนก็ไปได้นะพี่แต่น้อง ขอ อย่าไปSNOP เลยนะท่านพี่

24. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ห ยั่ ง งี้......ผ ม ก็ ต้ อ ง กิ น ต ล อ ด เ ล ย อ่ ะ ดิ

25. chang

4,985
    57
    48
    แหม ! ก้อ แน่หละ ก้อพวก น้องๆ ไปทำไรไว้อ่ะ
    (ไม่ใช่ ที่ไอ้แสนไปอ้วกนะ ก๊ากกกกกกก)

แต่ เรา ไม่ไปครับ เราไป Route 66 ครับ พี่น้อง อิ อิ อิ :D :D :D :D :D :D

26. chang

4,985
    57
    48
    อ้วน จัด น้องๆ มาด้วย จิ อิ อิ อิ

แล้ว เจอกันนะ น้องอ้วน + เพื่อน ๆ ทุกคน คร๊าบบบบบบ

เราไป โย๊ว ๆ Hip Hop กานนนนนน อิ อิ อิ อิ อิ อิ

27. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    จัดให้ครับพี่น้องทั้งหลาย สมาคมWINDOWS อาจเปิดฉายอีกครั้งในวันพรุ่งนี้นะครับท่านกลับจาก ROUTE อิ อิ

28. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    อืม แบบว่า อืมจะคอยชมคับ 555

29. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    อารายกันหรอ...

30. chang

4,985
    57
    48
    แจ่ม แจ๋ว ครับ น้องอ้วน อิ อิ อิ :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้