HBD น้าหน้าหวาน

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย Super Colt, 23 สิงหาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    HBD ครับน้า ขอให้น้ามีความสุขมากๆในวันคล้ายวันเกิด สุขภาพแข็งแรง รวยๆๆๆๆ จะแต่งงานก็ขอให้รักป้าแกมากๆ แล้วก็มีหลานให้พวกผมอุ้มไวๆ

รักนะ แต่ไม่แสดงออก
    บี+ภัทร์ :D :D

2. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... สุขสันต์วันเกิดครับน้าเบิ้ล ขอให้หน้าหวานอย่างนี้ตลอดไป

ว่าแต่วันนี้หรือพรุ่งนี้กันแน่ครับ...อิอิ

3. Potato 1.6GT

Potato 1.6GT New Member Member

898
    5
    0
    สุขสันต์วันเกิดคร้าบบบ

จะรอดูเจ้าบ่าวหน้าหวานตอนปลายปีนะคร้าบบบบบบบบ อิ อิ

4. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    แฮปปี้เบิร์ดเดย์ทูยู วิชยูเก็ทเดอะเบสโมเม้นอินยัวเมโมรี่

กู๊ดไนท์

5. clubxxx

clubxxx New Member Member

410
    0
    0
    HBD ขอให้มีความสุขมากๆๆๆ

ถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชร

มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมือง

หนึ่ง+ลี+ตัวเล็ก

6. wasinarm

wasinarm Member Member

325
    0
    16
    HBD คับ ถึงไม่รู้จักก็เหอะๆ โชคดีตลอดปีคับ มีฟามสุก

7. ไม่ขอให้มีความสุขเพราะรู้ว่ามีอยู่แล้ว ไม่ขอให้มีตังค์เยอะๆเพราะรู้ว่าดีอยู่แล้ว ไม่ขอให้รถแรงๆเพราะว่ากำลังวางเจอยู่

ขออย่างเดียว ขอให้น้าได้อะไรที่ยังอยากได้แล้วยังไม่ได้ฮ่ะ

8. godzilla150

godzilla150 New Member Member

122
    3
    0
    HBD มีความสุขมั่กๆ นะ

เฮีย& เจ๊

9. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    แล้วถ้าน้าบอกว่าอยากได้ ก้นขาวๆอวบๆของมึงล่ะ :D :D

10. พี่หมูกโต..

พี่หมูกโต.. New Member Member

1,252
    8
    0
    ก็ถ้าน้ากล้าขอ กูก็....นะ

11. 4A-GEU

4A-GEU Member Member

581
    13
    18
    HBD ขอให้น้าเบิ้ลร่ำรวยๆ
    กิจการเจริญก้าวหน้าด้วยดี
    :D :D

12. saku

saku Member Member

569
    14
    18
    HBD จ้า ขอให้น้าได้ตูดไอ้พี

13. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    มีทุกอย่างที่ทำให้มีความสุขมากขึ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ ;)

14. THE-MUST

THE-MUST New Member Moderator

628
    4
    0
    ....HBD ครับน้า....คำอวยพรมันหมดแล้ว..ตามเพื่อนเลยครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้