ถามคนในคลับหน่อยครับ ว่า ตัวeiกับsi

การสนทนาใน 'ClubStream' เริ่มโดย GON DMAX, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GON DMAX

GON DMAX New Member Member

14
    0
    0
    อยากถามว่ารุ่น ei-si ต่างกันยังไงครับผมดูตามเน็ตสิ้นเดือนนี้จะซื้อแระครับแต่ งง ตรงรุ่นนะครับ:)

2. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ถ้ารุ่น e จะเป็นแบบรูปรถด้านข้างคับ

3. GON DMAX

GON DMAX New Member Member

14
    0
    0

ขอบคุณครับพี่ ยังหารถถูกใจไม่ได้เลยครับ หาได้แล้วจะขอเป็นสมาชิกอีกคนนะครับ :D

4. panya852

panya852 New Member Moderator

946
    15
    0
    ยินดีต้อนรับล่วงหน้าเลยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้