มีใครรู้จักที่ขาย airflow NV หัวฉีดราคาไม่แพงบ้างครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย underwater, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. underwater

underwater New Member Member

3
    1
    0
    พอดี เอารถไปล้างห้องเครื่องมา มีผลทำให้ตัว airflow มีปัญหา ตอนนี้เลยใช้ LPG ได้อย่างเดียว ใช้น้ำมันแล้วเครื่องดับบ่อย

โทรไปถามที่สยามวรจักร ตัวละประมาณ หมื่นบาท( มือหนึ่ง )

มีเพื่อนๆคนไหนรู้ที่ขายราคาถูกกว่านี้บ้างไหมครับ (มือสองก็ได้)

Airflow NV เครื่องหัวฉีด

ถ้ารู้ช่วยโพสไว้ หรือใครต้องการขายติดต่อได้ที่ [email protected]
    เช็คเมล์ทุกวันตอนค่ำครับ

ขอบคุณครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    800 ถึง 1500 นะครับไม่เกิน

3. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ฝาขาวหรือฝาดำครับ

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตามเชียงกงนะครับ สามพันกว่าๆๆนะครับ ถ้าได้ราคาตามพี่เบิ้มซื้อเลยครับ

5. underwater

underwater New Member Member

3
    1
    0
    ไปหาเชียงกงมาไม่มีของเลยครับ TT

6. pop-ja

2,068
    235
    0
    หายากครับ ลองสอบถามพี่เบิ้มอะครับน่าจะพอมีอะครับ

7. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ใครที่เคยเปลี่ยนเครื่องแล้ว น่าจะพอมีอยู่มั้งครับ ใจเย็นๆรอนิดนึง

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  8. Petty

Petty New Member Member

140
    74
    0
    เครื่องอะไรอะครับ ถ้าเป็น GA 16 ผมมีอยู่ตัวนึง
    เป็นฝาดำนะครับถ้าใช่ตัวเดียวกันก็ติดต่อมานะครับ
    080-295-0361-เสกครับ-ราคาค่อยคุยกัน

9. ดูจากกระทู้ของ จขกท แล้ว น่าจะเป็น ของเครื่องเดิม NV รหัส GA16DNE นะคับ อันนี้ยิ่งหายากเข้าไปใหญ่ ลองหาดูตามบอร์ดต่างๆดูคับ เผื่อมีคนยกเครื่องลง แล้วแยกอะไหล่ขาย

10. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    ตอนนี้ผมก็ใช้ LPG ล้วนๆแล้วครับ อาการเหมือนกันเลย ยังไม่ได้ไปซ่อมเพราะเติมน้ำมันม่ายไหวจิงๆคับ แพงเหลือเกิน

11. อ้าว....ได้เวลา SR มาเกิดแล้วดิ่พี่โจ้

12. pop-ja

2,068
    235
    0
    เครือง SR ราคาแมร่งขึ้นได้ใจเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้