ไปใส่ไฟหรี่ที่ศูนย์มันเจาะใส่ให้กลับด้านทำไงดีครับมันไม่รับผิดชอบด้วย

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย mingg, 26 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mingg

mingg New Member Member

41
    2
    0
    เซ็งเลย

2. BlaCKboY

BlaCKboY New Member Member

51
    2
    0
    ม่ายเคยโดนอ่ะ..เสียค่าใช้จ่ายไปเท่าไหร่ครับ..

3. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ไปยอมทำไมครับ..ต้องหาทางแก้ไขสิครับ..
    ไอ้ประเภทมองข้ามความชำนาญของตัวเอง
    ทำผิดแล้วยังโยนไม่รับผิดชอบอีก..น่าไล่ออก

4. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    บอกมาเลยครับว่าศูนย์ฯไหน

จะได้ไม่เอารถไปทำ

แย่มากๆ

เอาเรื่องมันให้ได้นะครับ:mad:

5. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ถ้าเป็นผม จะเข้าไปที่ 0 นั้น แล้วเรียก ผจก.มาดู ให้รับผิดชอบ ถ้ายังไม่รับก็ขู่หรือพูดไปเลย ยังงัยต้องให้รับผิดชอบให้ได้ครับ แล้ว 0 ที่ว่านั้น บอกได้ไหมครับ ว่าที่ไหน

6. es21fatboy

es21fatboy New Member Member

580
    60
    0
    ลองโทรไปปรึกษาที่นี่ดูมะครับ ว่าจะเอายังงัยดี

0-2341-7777

Call Center บริษัท ฮอนด้า ออโตโมบิล (ประเทศไทย) จำกัด

7. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ไม่แน่ใจซื้อไฟหรี่ที่ศูนย์ด้วยหรือเปล่าครับ ถ้าซื้อที่ศูนย์มันจะต้องติดตั้งให้เราด้วยแล้วถ้าติดผิดศูนย์ก็ต้องรับผิดชอบนะครับผมว่า ยังไงก็อย่าไปยอมมัน เรียกผู้จัดการมาคุยเลยหรือคุยกับพวกบอสๆของศูนย์เลยก็ได้ถ้ามีโอกาศครับ เล่นมันๆๆ น่าจะบอกชื้อศูนย์มาด้วยนะครับจะได้ระวัง ช่วงนี้ตามศูนย์ HONDA น่าจะรับช่างใหม่ๆเยอะนะครับ ทำงานไม่ค่อยจะเรียบร้อยเลยจากที่พวกเพื่อนๆผมเจอมาอะครับ

8. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    ลองโทรไปที่ศูนย์ใหญ่ครับ ไม่เกิน3-4วันจะมีคนดูแลโทรกลับมาครับผม :)

9. ORP

ORP New Member Member

88
    10
    0
    อันนี้...น่าจะเป็นทางออก:D

10. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    อืม... :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้