ขอความช่วยเหลือจากเพื่อนๆด่วน

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SORAWIT, 24 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ผมได้รับเมลแจ้งขอความช่วยเหลือ ซึ่งผมได้ไปบริจาคมาแล้ว แต่ไม่พอเลยอยากให้เพื่อนช่วยกันอีกทางหนึ่งคับ ขอบคุณมากคับ..ทุกคน

ข้อความเมลที่ได้รับ
    [B]ขอโทษด้วยครับที่รบกวน ทุกท่านครับ

อย่าเพิ่งลบเมล์เลยนะครับ
    ช่วยกัน forward หน่อยนะครับ พี่สาวผมมีอาการตั้งครรภ์เป็นพิษหลังจากที่ตัดสินใจผ่าตัดเอาเด็กออกอย่างเร่งด่วน ปรากฎว่า.....ลูกแข็งแรงแต่ไขสันหลังของแม่ไม่ผลิตเลือด อยากจะขอบริจาคเลือดกรุ๊ป A ด่วนมากๆ
    ซึ่งคน 10 คนที่บริจาคเลือด จะสามารถผลิตเลือดได้เพียง 1 ถุง เท่านั้น ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่สร้า งโอกาสให้เด็กน้อย ได้เห็นหน้าแม่ บริจาคได้ที่...คลังเลือด ร.พ.จุฬาฯ เพื่อ นางสาวจรรยา ตันคงจำรัสกุล มีข้อสงสัยโทรถามได้ที่ (081)822-8111 หรือ (081) 831-3990 ช่วย forward ต่อไป ให้ผู้ที่ท่านคิดว่า สามารถบริจาคได้ ขอบคุณมากๆครับ [/B]

2. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ของผมกรุ๊ป B ครับ
    แต่กรุ๊ป A ไม่น่าจะหายากนะครับ

3. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    กรุ๊ป A ครับ..แต่อยู่ศรีราชา...เขารับเลือดที่ รพ.จุฬา... ไม่รู้จะไปบริจาคยังไง...ขอให้ผู้ป่วยได้รับการช่วยเหลือได้ทัน....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้