รบกวนถามเรื่องการถอด คอนโซลหน้า ด้วยตัวเองหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปๆๆๆ, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือว่าเมื่อวันก่อนอ่ะครับไปถอดที่เก็บของด้านคนนั่งออก แล้วก้มลงจะดูตรงตู้แอร์ แต่ไปเห็นปัญหาที่ใหญ่กว่า
    คือ ฟองน้ำที่เป็นตัวซีลรอยต่อของตู้แอร์กับช่องเป่าแอร์ตรงกลาง มันขาดหมดเลยอ่ะ ก็เลยอยากจะถอดคอนโซลออกแล้วจะซีลใหม่เอง
    คือคิดว่าไม่น่าจะยากแต่ลองไปถอดชุดคอนโซล เอ มันถอดออกยังไงหว่า ก็เลยอยากจะรบกวนผู้รู้บอกรายละเอียดในการถอดคอนโซล
    ถ้ามีรูปประกอบด้วยก็จะดีมากเลยน่ะครับ ขอขอบคุณมากๆครับ

1. i-key

i-key Member Member

47
    2
    8
    ตามรูปครับยืมรูปมาลงหน่อยนะครับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้