รบกวนหน่อยครับรถเพื่อนเวลาเปิดแอร์รอบสวิงไม่หยุดครับ

การสนทนาใน '200SX & Silvia' เริ่มโดย บุคคลธรรมดาทั่วไป, 21 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับพอดีเพื่อนผมมันวางเครื่องหลังหักมาพอเวลาเปิดแอร์ปุ๊บเครื่องสวิงไม่หยุดเลยครับ ใครเคยเจอปัญหานี้บ้างครับ ช่วยชี้แนะทีจะแก้ยังไงดีครับ

1. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    หลังหักเหมือนกัน ยังไม่เคยเจออ่ะคับ

อยากรู้ด้วยคน

2. RoaDSidE

RoaDSidE Member Member

124
    4
    18
    วางที่ใหนมาครับ ไม่รู้เดินสายเป็นไงเพราะทั่วๆไปมันต้องเดินสายเข้ากล่องด้วยนะครับ กล่องจะได้รู้ว่าแอร์ทำงาน ก็จะไปเพิ่มรอบเครื่องด้วยครับ อยากให้ลองดูเรื่องสายไฟก่อนเลยครับ

เป็นแอร์ดิจิตอลครับเดินสายเข้ากล่องแล้วแต่เวลาเปิดแอร์เหมือนมันชดเชยรอบสูงเกินไปน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้