ในที่สุดหลังจากเอาสเกิร์ตพี่pekมาดองข้ามปี

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย SR20DE@Productive, 22 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    มันก็เข้าไปอยู่กับรถวีเรียบร้อยแล้วครับ

ถือโอกาสในช่วงเคลมประกัน ทำสีที่โดน Accord V6ชนมา ให้เค้าซ่อมไอ้ตรงลิ้นหน้าใหม่
    แล้วก็จับสเกิร์ตใส่เข้าไปซะ

เห็นแล้วรู้สึกชอบ รู้งี้ใส่ซะตั้งนานแล้ว แต่เงินบินออกนอกกระเป๋าไปเยอะเลย ทำสีกันชนหน้าทั้งชิ้น
    ลิ้นหน้าทั้งชิ้น สเกิร์ตสองข้าง เงินหายไปเก้าพัน

2. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    ขอแถมอีกหน่อย

หลังจากที่ขาย 124 ไปแล้ว ตอนนี้ก็ได้น้องสาวตัวเล็กให้มาอยู่เป็นเพื่อนอีน้ำเงินแล้วนะครับ

รอเก็บเงินดาวน์ให้ครบ ก็จะไปรับมาอยู่ที่บ้านแล้วครับ น่าจะสิ้นเดือนนี้ ตอนนี้ให้มันจอดตากขี้จิ้งจกไปก่อน

3. Singha.com

Singha.com New Member Member

86
    2
    0
    มีเหลืออีกบ้างมั้ยครับ ไอ้ที่แปะไว้ด้านข้างอ่ะ

น้องขาวอวบนี่ก็ชอบเหมือนกันเลยครับ

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    มันช่างดูรับกันกับลิ้นหน้าจัง
    หาสปอยเลอร์มีใส่อีกชิ้นคงดีไม่น้อย

5. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    แหม ๆ ๆ สวยจังเลย

ท่าทางเจ้าของเก่าจะหน้าตาดีนะเนี่ย

อิอิอิ............................................

6. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สวยมากๆๆครับวี ทำให้ตาร้อนเลยครับ
    ต้องขยันไปเซียงกงบ่อยๆแล้ว

7. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    นี่ยังไม่เรียกบ่อยเหรอครับ

8. SR20DE@Productive

403
    10
    0
    ที่โชคดีเพราะได้พี่ๆแถวนี้นี่แหละครับ

ิลิ้นหน้านั่นถ้าไม่ใช่พี่อ๊อดส่งข่าวมาบอก ก็คงชวด
    สเกิร์ตข้างนี่ก็ไปได้จังหวะที่พี่เป๊กปล่อยต่อ แล้วมีเงินในกระเป๋าพอดี ขาดอะไรไปสักอย่างก็คงไม่ได้ชิ้นนี้แน่ๆ

สปอยหลังคงไม่คิดจะหาหรอกครับตอนนี้ แต่ถ้ามีรูปแบบดีๆ ผมอาจจะดีไซน์ใหม่ ทำไฟเบอร์แปะเอง เพราะรู้สึกว่า
    ของติดรถแท้มันเล็กไปนิดนึง อยากได้ไซส์ประมาณ Accord ท้ายสองก้อนมูเก้น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้