คุณแมน!!! รบกวนถามเรื่องสีรถท่านหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย SysOP, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ไม่มีความรู้เลย แต่กำลังจะทำ เลยมาหาข้อมูลว่ารถคุณแมนเป็นสียี่ห้ออะไร เบอร์อะไร ทำยังงัยให้มันเงาๆๆ มีเทคนิคการทำยังงัยบ้าง ตอนเอารถไปจอดอู่ จะได้มีข้อมูลคุยกับเขาบ้าง ขอบคุณครับ :D:D:D

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    สีดำเงา ธรรมดา มั้งครับ

แต่ที่เงาเพราะพี่แก ขับรถตกไป ในอ่างแลคเกอร์ อีกที อ่ะ ๕๕๕๕๕๕

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    สงสัยจะจริง....

4. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ตกยาขัด หรอก

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สีดำ ตราพัด นะครับที่พ่นรถโฟล์ด ดำมันแน่นอน
    เคยศึกษาเหมือนกัน

6. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    รถอะไรไม่เคยลุยน้ำทำได้ยังไงโดนแต่ยาขัดอย่างเดียว

7. เห็นเอาน้ำมันหมูทาไม่ใช่เหรอ ?? คิคิคิ

8. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ผมเห็นคันเป็นๆมาแล้ว สงสัย เอารถไปจุ่ม แลคเกอร์มางับ ชัวร์ๆ

9. hivigo

2,219
    39
    0
    เงาวับๆๆ

10. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    พี่แมนเค้าลงแว๊กซ์ขัดสี มากกว่าลงอ่างขัดตัว

ไม่มีเหมือนพี่เบน ลงอ่างขัดตัวมากกว่าอีก

11. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ว่าทำไมตัวพี่เบ็นถึงเป็นเงาลงอ่างขัดตัวบ่อยนี่เอง

12. hivigo

2,219
    39
    0
    จริง..ดิ...พี่เบ็น

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    แซวกันใหญ่เลยพี่แมน...คริ คริ

14. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    เข้ามาขำ 5555555+
    แต่รถพี่แมนเงาได้ใจจิงนะคับ

15. เงาด้วย...เเรงด้วย...สุดยอด...

16. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    กำ เจ้าของรถยังไม่ตอบโดนท่านอื่นแทงซ่ะพรุนหมดแล้ว อิอิ รออยู่ครับ!!!!!

17. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แย่เลยไม่ได้เข้ามาหลายวัน มิน่าหลังมีแต่เลือด 55555
    รถผมทำสีมานานแล้วอะครับประมาณ 5 ปีกว่าเกินแล้วและจำไม่ได้
    สีเบอร์ไม่รู้รู้แค่ว่า สีนกแก้วไม่ใช่ สบู่ตรานกแก้วนะครับ
    ผมคิดว่ามันอยู่ได้ เพราะยาเคลือบเงาอะครับ แอมเวย์ซิริโคลนเกรส
    ว่าแต่ปีนี้รถผมยังไม่ได้เจอกับ ฝนเลยจิงๆนะครับ
    มาตอบช้าไปหน่อยขอโทษด้วยนะครับ

18. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ผมชอบลงรูมากกว่าลงอ่างอ่ะ:D...................................:cry:แล้วทามไมต้องเป็นเราด้วยอ่ะ:cry:

19. ...อิอิ....พี่เบนเป็นมนุษย์รู อิอิ...(ล้อเล่นนะคับพี่เบน)

20. EGKASID

EGKASID New Member Member

141
    1
    0
    อ่อ...ใช้แอมเวย์นี่เอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้