ถามเรื่องโช้ค vigo หน่อย

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย PINIT, 19 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PINIT

PINIT New Member Member

4
    0
    0
    จะเปลี่ยนโช้คใหม่จะทำแบบสตรัทปรับได้ อยากทราบว่าทำที่ไหนและใช้โช้ค
    ยี่ห้ออะไรดี มีงบประมาณ 10000 บาทตอนนี้โช้คหน้ามันแตกแล้ว

2. วีโก้เหรอ ผมใช้โช๊คเดิม ปรับเกลียวอยู่ ไม่ทราบเหมือนกัน ว่ารุ่นใหนดี

3. PINIT

4
    0
    0
  4. PINIT

4
    0
    0
    ชวยแนะนำด้วยครับ

5. หาพวก R32 มาแปลงใส่ได้คับ ผมมีอยู่หลายคู่สนใจโทรมาคับ

6. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83

แปลงยากมั้ยครับ ใส่แล้วเป็นไงบ้างครับพี่...
    ราคาแพงป่ะ:D

7. top artro

top artro New Member Member

47
    0
    0
    รถผมใส่อยู่คับ ข้างหน้าGABข้างหลังของใส่R32มาจำมั่ยได้ของรัย
    แปลงง่ายๆคับมั่ยยาก เด๋วแนะนำร้านหั้ยคับ

8. ถ้าเอาประหยัดหน่อยแล้วก็ใช้ได้ก็เอาโช๊คเดิมไปอัดน้ำมัน&แก๊สแล้วก็โหลดแบบไม่ต้องตัดสปริงไม่ต้องตัดแกนโช๊คอ่ะครับ ใช้วิธีเลื่อนไอ้ตัวแป้นรองสปริงเอาอ่ะครับเพื่อนผมไปทำมาที่ "ร้านเฟิร์ส" แถวโชคชัย4 อ่ะครับไม่ได้โปรโมทร้านนะครับเพราะไม่ได้รู้จักใครเป็นการส่วนตัวครับ แต่เห็นเพื่อนบอกว่าดีและราคาไม่แรงครับ ผมว่าเป็นอีกทางเลือกในยุคประหยัดครับ

9. ของน้องเค้าดีจิงๆขอบอก ;)

10. VIGO HITZ

VIGO HITZ Guest

0
    0
    0
    เรื่องโชค VIGO ครับ

รถผมใช้โช๊คหน้า R 32 Tein อยู่แปลงหมดแล้วใส่ได้เลยใส่แล้วเตี้ยลงประมาณ 2 นิ้ว(ใส่ล้อ 17 เกือบถึงยาง) ไม่แข็งครับ กำลังจะถอดออกจะเอารถไปใช้บรรทุกของ ถ้าสนใจผมขาย 4500 ครับ ลองโทรมาคุยดูได้นะครับ 081-6599324 ขอบคุณครับ

11. NUM.STB

NUM.STB New Member Member

54
    0
    0
    รอเก็บข้อมูลอยู่คับ

12. NUM.STB

NUM.STB New Member Member

54
    0
    0
    สนใจคับอยากรู้รายละเอียดอีกนิดคับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้