ช่วยกบด้วยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย kob evo, 6 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kob evo

kob evo New Member Member

23
    0
    0
    :cry::cry::cry:หวัดดี วา นุก นิก ตาตู่ ชัย หญิง ปอม และเพื่อนนักแข่งทุกคน มีใครเห็นรถกบบ้างไมครับมันหายสาบสูญไปแล้วevo6.5 ของกบอ่ะหายไปเมื่อเดือน พ.ค. วันที่7ตอนกลางคืนจอดไว้หน้าบ้านครับทะเบียน2245 ก ท ม ครับ ช่วยหน่อยนะครับรถเผื่งทำสีเส็รจได้7วันเองครับถ้าเพื่อนคนไหนพอเห็นevo6.5สีขาวฝาโปงดำหน้าล้อevoดำโรบาร์ทั้งครับทะเทียน2245 ก ท ม ช่วยโทรแจ้ง191หรือ0858488909กบครับthanks:cry::cry::cry:

2. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0
    เมมเบอร์ไว้แล้ว

ถ้าเจอจะโทรแจ้งนะคับ

3. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    แ..........ม่งหายไปนานกลับมาคราวนี่เอาเรื่องมาด้วย...........แล้วจะช่วยดูให้ครับ.....

4. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    ผมอยู่แปดริ้ว จะช่วย ดูให้ครับ.........แปดริ้ว Evo+Im เยอะ.......

5. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    จะพยายามช่วยเต็มที่ครับ

6. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    เป็นกำลังใจให้นะคะ เอาใจช่วยแล้วกัน ขอให้หาเจอไวๆนะคะ

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ใครมันเอาไปวะ

8. monstercolt

monstercolt Member Member

381
    2
    18
    จะช่วยดูให้นะครับ....( แต่ถ้าพึ่งเอารถไปทำสี อยากให้ลองนึกถึงเด็กในอู่ หรือช่างไว้บ้างก็ดีนะครับ เพราะเค้าจะเอากุญแจไปปั๊มเก็บไว้ ส่วนเจ้าของอู่ไม่เอาหรอกครับ เพื่อนผมเคยเจอกรณีแบบนี้อ่ะครับ )

9. มายซ่า1500คาบู

มายซ่า1500คาบู New Member Member

5
    0
    0
    ก็น่าจะเป็นอย่างงั้นอะคับ
    เลวจิงๆไอพวกนี้
    ขอให้เจอรถนะคับ...

10. curry_drum

curry_drum New Member Member

54
    0
    0
    จะช่วบดูให้ครับ

อัพ!!!!!!

11. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    เอาใจช่วยนะครับพี่กบ..ขอให้หาเจอไวๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้