รถขับหน้า ดริฟ ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Vasuta.com, 22 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    รถขับหน้าอยู่ อยากลองดรีฟดูบ้าง
    มีเทคนิดไหมครับ

2. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    ได้แน่นอค้าบพี่โป้ง ลองดูในคลับ FF Drift CREW เลยค้าบผม ^^

อิอิ เผื่อเราได้เอารถของพวกเราไปดริฟมั่ง คริคริ

3. tomazzu

tomazzu New Member Member

126
    1
    0
    เอา เลย พี่ เขา จะ ได้ รู้ว่า รถ ใช้ gas ก็ drift ได้ ฃ

ปล. ชอบ DIY ขอ พี่มาก เลย แต่ละ อย่าง เด็ด จริงๆ

4. notebabu

notebabu New Member Member

131
    0
    0
    อืมน่าดู ในเกมส์ NFS ยังได้เลย

5. RETRO SPEC

RETRO SPEC New Member Moderator VIP

854
    24
    0
    ได้ ครับแต่ว่าไม่ค่อยเป็นที่ยอมรับ กันเท่าไหร่ ครับ ยังลองเข้าไปที่บอร์ดก็ได้ ครับไปมีตติ้งด้วยกัน ครับแล้วจะรู้ว่ามันก็เหวี่ยงได้เหมือนกัน ครับ

6. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    อ่าครับ ไอ้คุณต้นครับ แล้วก็ไม่ทิ้งลิงค์ไว้เลยนะครับ แล้วพี่เค้าจะรู้มั๊ยครับว่าต้องไปที่ไหน

www.geocities.com/ffdriftcrewthailand

ถ้าเข้าไม่ได้ก็ตรงไปที่บอร์ดได้เลยนะครับที่

b.bbznet.com/ffdriftcrewthailand

7. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ขอบคุณมากครับผม ........
    คือ อยากหัดไว้เผื่อกรณีฉุกเฉินน่ะครับ

แล้วทีนี้ รถเดิมๆอย่างผม ต้องเซตอะไรยังไง ให้ปลอดภัยแก่ตัวถัง และช่วงล่างไหมครับ

8. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไปอ่านในบทความเกี่ยวกับ FF Drifting เวอร์ชั่น hippo_sleek มา เขียนได้สะใจจริงๆ หุหุ

จะว่าไป สงสัยแชมป์จะดริฟยากนะเนี้ย
    ขับหน้าไม่พอ ฐานล้อหน้า ยังกว้างกว่าหลังอีก - -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้