วิจารณืแอมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย บุคคลทั่วไปwe, 24 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    แอมของMA Audio M483ix (4x100) กับ TMA4*100 ของร้านอนุวัต ช่วยวิจารณ์หน่อยครับ เลือกไม่ถูกเรย ราคาก็4900กับ4300
    จะเอามาขับซับ10นิ้วว้อยคู่1ดอก แล้วก็กลางแหลมชุดนึง ขอบคุณครับ

ถ้าส่วนตัวผม ผมเลือก MA อ่ะคับ แต่ทางที่ดีคุณน่าจะลองฟังเสียงนะคับ ว่าตัวไหนเสียงดีกว่ากัน

ตัวไหนขับเบสออกมากกว่า บางที ของที่มีแบรนด์ ก็อาจจะไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่ก็มีนะคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้