มีเรื่องรบกวนหน่อยคร้าบ ผ้าเบรกหมดจะเปลี่ยนราคาอยู่ที่ประมานเท่าไรครับ กลัวโดนหรอกงะ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย adda_black, 27 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    ล้อเดิมเลยครับ วอนผู้รู้แนะหน่อยคับแนะร้านก็ได้คับ ผมทำงานที่ตลาดรังสิต
    ขอบคุนล่วงหน้าคับ สมาชิกใหม่คับ พี่ๆ เพื่อนๆ

2. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ประมาณ 2000 กว่าบาท คู่หน้า หลังปรมาณ พันกว่าบาท มั้งครับ แล้วแต่ยี่ห้อ
    แต่ตอนนี้ผมมี ผ้า Endless super street ของเครื่องD16Y8 หน้า ไม่ได้ใช้เก็บไว้อยู่ สนใจติดต่อมาได้ครับ

3. adda_black

adda_black New Member Member

48
    0
    0
    ของคุน เบสจัดให้เท่าไรคับ เอาไปติดเสียค่าแรงเท่าไรพอทราบไหมคับ

4. tamako

3,038
    88
    0
    โทรมาคุยกันได้เรยครับ ไม่แพงเหมือนของใหม่ แต่คุณภาพ Endless

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Endless อย่าไปใช้เลยครับ เบรคแล้วหัวทิ่ม:D:D

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0

เน๊อะ ๆ :D

7. Hayabusa

Hayabusa New Member Member

494
    37
    0
    ใช้ของศูนย์ก้ได้ครับ ถูกหน่อย

8. tamako

3,038
    88
    0
    endless ของผม ถูกกว่า0 ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้