ช่วยหน่อยคับ จานจ่ายเจ๊ง

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย louismax, 5 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    พอดีวันนี้สตาร์ตรถม่ะติดอ่ะคับ พ่วงแบตก็ม่ะติด เลยเรียกช่างมาดู ปรากฏว่า
    คอยล์ในจานจ่ายเสียอ่ะคับ เลยอยากถามว่า จะหาซื้อของเชียงกงหรือของใหม่
    ได้ที่ไหนคับ แล้วราคาของเชียงกงและของใหม่ประมาณเท่าไรคับ
    ด่วนหน่อยก็ดีนะคับ ยังไงขอบคุณล่วงหน้านะคับ

2. maythee

maythee New Member Member

274
    12
    0
    ไปหา แถวเชียงกง เลยคับ

3. Golf_13

Golf_13 New Member Member

221
    1
    0
    เบิกใหม่เลยครับ ประมาณ 2200 จำราคาที่แน่นอนไม่ได้ สามารถเปลี่ยนเฉพาะคอยล์ได้ พอดีวันนั้นทำไปหลายอย่างเลยจำราคาไม่ได้ครับแต่รวมค่าแรง โอริงน้ำมันแล้วไม่เกิน 3 พันครับ

4. noomth

noomth New Member Member

314
    26
    0
    ใส่คอล์ยแยก คับ งบประมาณ 1800 B.
    หาคอล์ยเดิม ลองโพสหาในคลับ EG-3D น่าจะมีไม่เกิน 1000 B.(คนที่ใส่คอล์ยแยกมักจะถอดเก็บ)
    เชียงกงขายยกจานจ่าย 2500-3000 (ส่วนใหญ่ไม่แยก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้