3 D อยุธยา และ NEAR ZONE

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย บุ้ง organize, 20 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. บุ้ง organize

บุ้ง organize New Member Member

10
    0
    0
    คืออยากจะขอนัดมิตติ้งหน่อยน่ะครับไม่ได้เจอเพื่อนๆสมาชิกนานมากแล้ว วัน เวลา สถานที่
    อยากขอความเห็นจากทุกคนครับ

2. stop26

stop26 Member Member

212
    5
    18
    เมื่อไร......

3. Ousaeg6

Ousaeg6 New Member Member

34
    1
    0
    ร้านหมู กระทะดีมั้ยท่าน กินเหล้าเริมเบื่อ

4. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ดีๆเห็นด้วย..กินเหล้าทำให้สุขภาพแย่..ว่าแต่ที่ไหนดีหล่ะ..บอกด้วย

5. บุ้ง organize

บุ้ง organize New Member Member

10
    0
    0
    เห็นด้วยกับท่านจุ้ย ว่าแต่ร้านไหนดีอ่ะ ขอเป็นต้นเดือนหน้าเลยดีไหมครับ หิวแล้วอ่ะ แล้วที่ร้านจะมีที่จอดรถกว้างไหมเนี่ย

6. บุ้ง organize

10
    0
    0
    ไม่ทราบว่า คุณ sarawit อยู่แถวไหนครับเคยเจอกันเปล่าเอ่ย ยินดีที่ได้รู้จักครับ

7. บุ้ง organize

10
    0
    0
    อย่าลืมพาน้องๆมาด้วยนะ น่ารักทุกคนเลย อิจฉาอ่ะ อิอิ...

8. Ousaeg6

34
    1
    0

ตอนนี้ มีอยู่ในใจ 2ร้าน ร้านตะเกียง ตรงสนามกีฬา
    ร้าน พุงกาง ตรงโรจนะ ก่อนถึงทางเข้านิคมประตู B อะคับ

ถามความเห็นชาวยุคยาและใกล้เคียง อยากกินที่ไหนดี แต่ ทั้ง2ที่ที่ยอดรถโอเคนะ

วันเวลาคร่าวๆ น่าจะเป็นวัน พฦหัสดีที่ 26 มิถุนายน
    เวลา เย็นๆๆๆ หกเย็นไปคับผม เดี๋ยวแจ้งอีกที่คับท่าน

9. Mr.Wit

Mr.Wit Member Member

30
    0
    6
    อยากไปด้วยจาง

ไม่ได้ไปmeeting นานแย้วอ่าคับ
    ยังไงถ้าจะไปกานจิงๆก้อขอเวลา กะสถานที่ ที่แน่นอนด้วยนะคับ

10. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ผมอยู๋ นนทบุรี คับ อยากไปนะถ้าใกล้ๆตอนนี้น้ำมันมหาโหด ยังไม่เคยเจอกันคับ

11. -bank-

-bank- New Member Member

16
    0
    0
    เอากะเขาด้วยคนคับ

12. ไม่รู้จักใครเลย ไปได้มั้ยนี่

13. บุ้ง organize

10
    0
    0
    มาได้ครับเพื่อนกันทั้งนั้น สรุปว่าเป็นวันพฤหัสที่ 26 นี้นะครับพี่น้องเวลาประมาณ 18.00-19.00
    ที่ร้านตะเกียงแล้วกันเนอะ

14. Ousaeg6

34
    1
    0
    อย่างเป็นทางการ วันพฤหัส ที่ 26 มิถุนายน 2551 เวลา 18:00 น.
    ร้านหมูกะทะ ร้านพุงกาง แล้วกัน

15. -bank-

-bank- New Member Member

16
    0
    0
    รับทราบคับ

16. ขอบคุณครับ ผมอยู่สระบุรี ไม่รุ้จะไปทันรึป่าวเลิกงานซะค่ำเลย ถ้าทันจะแวะไปร่วมสังสรร ด้วยคนนะครับ:)

17. PK4190

PK4190 New Member Member

12
    0
    0
    ผมเป็นสมาชิกใหม่ยังไม่เคยไปมิตติ้งเลย อยากไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้