รบกวนหน่อยครับ (เพื่อนฝากถาม) เรื่อง คาบู ติดแก๊ส

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 25 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    เพื่อนใช้ 3 door เครื่องเดิม เป็นคาบู เอาไปติดแก๊สอ่ะครับ อาการไม่ค่อยปกติ มีที่ไหน รับจูน เนียนๆบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. Nui_555

Nui_555 New Member Member

24
    0
    0
    จูนเองสิครับเนียนที่สุด ร้านจูนไม่เนียนตรงกับความต้องการเราหรอก ขั้นตอนการจูนไม่ยุ่งยากอย่างที่คิดหรอกครับ ลองเล่าอาการมาสิว่าเป็นยังไง หรือไม่เข้าไปบอร์ด EG ติดแก๊สดู

3. Preople

Preople New Member Member

203
    4
    0

เห้นด้วยคับ แต่ถ้าไม่สะดวก็เข้าสถานที่ๆอยุ่ใกล้บ้าน .....จะได้ไปมาจูนสะดวกคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้