เงียบเหงาเหลือเกินนะพวกเรา

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย บ้าพลังคลั่งแรงม้าจ้า, 24 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    :car:พี่น้องครับช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าปั๊มเลยครับ แต่เวลาเข้าทีมเรารถเข้าน้อยมากเลยจริงมีอยู่เป็นร้อยใช่ไหมครับ ยังก็อยากให้มีกิจกรรมรวมตัวอีกนะครับจะได้รู้จักกันไว้บ้าง เพราะคนเก่ารถใหม่ก็เยอะ แถมมีเด็กใหม่อีก ยังไงฝากพี่ด้วยครับ:second:

1. แด้ ดอกฝิ่น

แด้ ดอกฝิ่น New Member Member

62
    1
    0
    อ๊ะ ช่ายเล๊ยยย... แต่ งงเหมือนกันเมื่อวันเสาร์ที่ 14/06/51 มากันเยอะ มั๊ก มากกกก ตกจัยเลย ปกติ มีแค่ 4-5 คัน นี่มาจากไหนมะรู้เป็น 10 เลยอ่ะ เหมือนของแปลกไงไม่รู้ ไม่สิเรียกว่าสิ่งมหัศจรรย์ของโลกดีก่า 555+และพอเสาร์ ต่อมา ก็......หายยยยยย ปายยยยย โม๊ดดด

แต่ขอบอกว่ารถมาซัด ณ.ที่ประจำเรา เยอะ โคตรรรรร เยอะ จน มั่วไปหมด....เอา น่า ไงก็รีบๆกลับมารวมตัวกันก็ดีน๊า ก่อน ที่โลกจะร้อน มากไปกว่านี้เนอะๆ

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    เจอกันได้พี่น้อง ทุกวันเสาร์ที่หน้ารัฐสภาเอ้ย!!!!ไม่ใช่:drum::drum::drum:
    ต้องที่ปั้มEssoเวลา00.30เป็นต้นไป ครับพี่น้อง:hippie::hippie::hippie:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้