กระทู้ 3 ของผม ขอรบกวน ขอลิ้งค์ ร้าน GTM FIBER ครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย najake@clubjz, 26 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. najake@clubjz

najake@clubjz New Member Member

36
    5
    0
    คือผมพยายามหาชุดแต่งรอบ คันมาสดาแลนติส น่ะนะ มันหายากมาก
    พอดีได้คุยกะร้านนี้ บอกว่ามี แต่ผมพยายาม เข้าดูรูปตามที่เชริ์ท ใน google

แต่หาลิงค์ไม่ได้ครับ
    ท่านใดที่ทราบรบกวนหน่อยครับ

2. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    น้าครับ คิดผิดคิดใหม่ให้ดีๆก่อนตัดสินใจอะไรลงไปนะครับ ชื่อเสีย..ร้านนี้ดังพอสมควรครับ ชาว RCW เค้าโดนกันทั่วหน้าเลยนะครับ

3. najake@clubjz

najake@clubjz New Member Member

36
    5
    0
    อ่าว นะ..สงสัยผมตกข่าว..
    อืมมม..
    ง้านวัดใจ..น่ะครับ
    ขอบคุณที่ให้ข้อมูลนะครับ.......

4. SkuLL

SkuLL New Member Member

314
    3
    0
    ขอให้ โชคดี นะครับ แต่ อย่าเลย ก็ จะดีกว่า

5. najake@clubjz

36
    5
    0
    ขอบคุณครับ
    คงหนักหนาสาหัสนะครับเนี่ย

6. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    ร้านนี้ คิดดีๆคร้าบ โดนกันมาเยอะ

7. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    น้าเจค ผมเป็นผู้ร่วมชะตากรรมคนนึง
    กล้วยก้ออีกคนนึง
    และก็อีกหลาย ๆ คนในนี้
    โดนกันเยอะครับ
    เรื่องมันเป็นเรื่องสองปีแล้ว แต่คิดทีไรเจ็บใจทุกที

"ห้ามไปทำโดยเด็ดขาดครับ"

8. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ออกแบบเองดีกว่าครับ หายาก ผมก็ไม่เคยเห็นด้วย เเต่ในนี้ ก็มีแบบไม่เหมือนเดิมนะครับ ไม่รู้ออกแบบเองหรือเป็นชุดแต่ง แล้วร้านที่บอกว่ามี อันนี้ ก็ไม่รู้ ว่ามีจิงหรือไม่มี ดีหรือไม่ดี อ่ะครับหือหาร้านดีๆให้เค้าออกแบบเเล้วทำให้ก็ได้ครับผมก็ใช้อยู่ ก็ไม่เคยเห็นอ่ะ

9. najake@clubjz

36
    5
    0
    ขอบคุณทุกท่านด้วยใจครับ
    น้าจอร์นด้วย ...ชุดแต่งแอคคอร์ดที่ซื้อมายังใช้ดีครับ
    ขาดแต่ลิ้นหน้าที่ เสยเนิน เอิ๊ก ๆๆ

เอาไงดีน้อออออออ
    ขอบคุณด้วยใจอีกครั้งครับทุกท่าน

10. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ปล. คนใช้เเลนติสเยอะไม่น้อยนะครับ น่าจะตั้งคลับซะเยย อิอิ

11. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ทีนี้น้าเชื่อหรือยังล่ะครับ :)

เอางี้ ลองเข้าไปถามที่คนในนี้ดูนะครับ ว่ามีหรือเปล่า http://www.mazdaclub.net

12. JZGE

JZGE New Member VIP

855
    57
    0
    งืบๆๆๆๆ..........ผมพลาดกะทู้นี้ได้ไง.........

มาให้อีก 1 เสียง เรื่องของผมนายจอนรู้ดีคับ

อย่า.............แม้แต่จะคิด

13. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ขอขุดกระทู้หน่อยครับ ผมทำโป่งหลังมาจะเดือนแล้วยังไม่เสร็จ นัดว่าจะเสร็จแล้วก็ผลัดมาเรื่อยๆ อ้างโน่นอ้างนี่สาระพัด จนผมจะขอเงินคืน ก็นัดวันว่าจะคืนเงิน แต่แล้วก็ผลัดวันมาตลอด จนผมทนไม่ไหวจะไปแจ้งความแล้ว............

ผมเคยทำร้านนี้มาครั้งนึงแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นกับตัวผม ผมเลยเข้าไปทำอีกครั้ง.....

ขอเตือนเพื่อนๆที่คิดจะเข้าไปทำนะครับ ว่าอย่าเสี่ยงเลย ผมขอประนามร้าน เลวๆ แบบนี้ครับ
    http://gtmbodypart1.is.in.th/

14. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ร้านนี้ ยัง เปิดอยุ่อีกเหรอคับ

ผมแค่เข้าไป สอบถาม โดยที่ยังไม่รู้เรื่องไรนะคับ ผมยัง ม่ะกล้าทำเลย ~><~

ดูธรรมดาไปไหมอ่า ที่บ้านเลยนะนั้น

15. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    เห้น น้า กลัวย เรียกว่า น้า

ขอ เรียกว่า น้า ด้วย แล้ว กัน ครับ

แนะนำ ว่า อย่า เลย ครับ

^ ^'

16. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    เคยเห็นได้ยินชื่อเสียงมาแล้วครับ ร้านนี้ ผมว่าถ้าพี่อยากได้ชุดแต่ง มาสดา ออกแบบ เอง หรือเอาของรุ่นอื่นมาแปลงให้กับรถเราเลยจะดีกว่าครับ ผมก็เอาของรุ่นอื่นมาแปลงๆเหมือนกัน เข้าใจหัวอก mazda เหมือนกัน หาของ ยากฉิ .. หาย เลย

17. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    มาช่วยอัพให้คนรุ่นใหม่ อิอิ

อย่าเข้าไป อย่าคุย อย่าทำ อย่ายุ่ง ดีที่สุดครับ

18. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    อย่าดีกว่าครับน้า

19. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    เคยเอาหางแจ๊สของแฟนไปซ่อมครับ
    งานไม่ได้เรื่องเลย ไม่ตรงต่อเวลาด้วย

20. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    :D:D......ไม่เคยใช้บริการเค้านะ
    ...............แต่เห็นหลายคนก้พูดเหมือนๆกัน

21. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    555 ร้าน นี้ มันยังอยู่ได้อีก หรือนั้น :D:D:D:D

22. nom

nom Member Member

637
    20
    18
    ....:cool:..โด่งดังๆ

23. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    คิดว่ามันเจ๊งไปแล้วซะอีก GTM

24. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    ยังไม่ได้เงินคืนเลยครับ..... ผมว่าพวกเรารวมตัวดีกว่าครับ แล้วก็บุกไปที่ร้าน(บ้าน)ครับ อยากดูสีหน้าอ่ะครับ ว่ามันจะเอายังไง ผลัดแ ม่ ง ทุกวัน มันเหลืออดครับ ร้านนี้ใกล้เจอของดีแล้วครับ เด๋วรู้..........

25. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    :Dจะรอดูครับ:D

26. bossy

bossy New Member Member

47
    2
    0
    เคยโดนมาเหมือนกันครับ
    อย่าเห็นแก่ของถูกเลยครับ เพิ่มเงินอีกนิดหาร้านดีๆทำสบายใจกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้