สวัสดีครับแวะมาทักทายและรายงานตัวครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย vit_btad, 2 กรกฎาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vit_btad

vit_btad New Member Member

9
    1
    0
    สวัสดีพี่ๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ยังจำกันได้อยู่หรือเปล่าครับ ผม อ. วิท ครับ vit_btad#059 ครับ ไม่ได้หายไปไหนครับยังแวะเข้ามาชมบอร์ดอยู่ประจำครับ ดีใจที่ได้เห็นความเคลื่อนไหวทางบวกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ สำหรับพี่ๆ น้องๆ ชาวNvClub ยังไงผมก็ขอเป็นแรงช่วยให้พัฒนาต่อไปเรื่อยๆ นะครับ:)ยังไงผมก็ยังแวะเข้ามาเยี่ยมชมอยู่เสมอครับ

คิดถึงพี่ ๆ น้องๆ ทุกท่านเหมือนเดิมเครับ วันนี้เลยนำภาพ เจ้า 059 ณ เวอร์ชั่นปัจจุบันมาให้ชมกัน ซึ่งตอนนี้น้องสาวผมใช้อยู่ครับ:D ส่วนรูปที่ 3 คือตัวที่ใช้อยู่ปัจุบันครับ :p

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2008
    NooM Cobra ถูกใจสิ่งนี้
  2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ดีครับ จาร์ไม่เจอสะนานเลย

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  3. แล้วไม่มามิตติ้งกันมั่งหล่ะคับ จานวิท รถอะไรก็มาได้คับจาน ไม่ต้องอาย ผมกะพี่เค ยังไม่อายเลย อิๆ

4. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ดีคับผม คันนั้นถ้าจะน้ำมันแพงนะนั่น

5. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ทักทายด้วยคนครับ

6. Epon

Epon New Member Member

137
    20
    0
    นานมาก

7. vinit...

vinit... New Member Member

459
    27
    0
    ท่าจะนานจริงๆ

8. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    ดีครับจารย์ ยินดีที่ได้รู้จักครับ

9. joebigbox#037

joebigbox#037 New Member Moderator

334
    63
    0
    สวัสดีคร้าบบบบ หายหน้าหายตาไปเลยนะครับ อ. เบอร์มือถือเปลี่ยนรึเปล่า ผมเคยโทรไปหาแต่ติดต่อไม่ได้เลยคร้าบบบ จำผมได้มั๊ยเนี่ย :D มาเจอะเจอกันมั่งนะครับ คิดถึงงงงงงง :D

10. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ว่างๆมา meeting กันครับ อ.วิท...:D

11. vit_btad

vit_btad New Member Member

9
    1
    0
    สวัสดีทุกๆ ท่านครับ จำทุกท่านไม่ด้เสมอครับ ไม่ว่าจะเป็น นาย PoP เจ้าของสเกิตข้างเก่า ที่ผมใส่อยู่ทุกวัน(ของเขาจริงๆ อิๆๆ) นายเล็ก รถรับ-ส่งนักเรียน(หญิง)นายเบิ่ม เจ้าของเก่าไฟท้ายขาว-แดง ข้ายซ้ายที่ผมซื้อต่อมา พี่เป้ ผู้ใหญ่ใจดีประจำคลับเรา ที่ของประสานกิจกรรมต่างๆ พี่โจ้ เทพช่างภาพถ่ายสวยๆ ที่ผมกับ แฟนเคยไปใช้บริการมาที่ ซีคอน ยังมีอีกมากมาย ที่ยังไม่ได้กล่าวถึง คิดถึงทุกท่านเสมอเช่นกันครับ:)

12. ดีครับยินดีที่ได้รู้จักครับ

13. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    :D:D อ.วิทมากลับมาแว้วววว:D:D

14. ปลาคราบ

ปลาคราบ New Member Member

267
    20
    0
    สะ..บาย..ดี คร๊าบ

15. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    จานนะจาน เงียบเลย
    รถจานยังแหล่มเหมือนเดิมเลยนะ :D

ว่างก็มานะจาน
    เล็กมันยังไม่อายเลย อิอิ:D

16. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    หวัดดีครับอาจารย์

17. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    พี่ก็หายหน้าหายตาเลยนะ อิอิคิดถึง :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้