รูปมีตติ้ง 21/06/08

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย ลูกผู้ชายขายความเย็น, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    รายละเอียดเป็นยังไงดูกันเอาเองนะครับ แต่ครั้งนี้มากันเยอะมาก ส่วนถ้ารูปใครไม่ชัด ก็ไปว่าท่านประธานนะครับ เพราะกล้องของผม แต่ฝีมือการถ่ายนี่ท่านประธานลงมือเองเลย อิอิ

1. นี่เพิ่งลงรูปเป็นครั้งแรกเลยนะเนี่ย แต่ไม่รู้ว่าทำไรผิดรึป่าว ทำไมมันลงได้ทีละ 5 รูปเองอ่ะ ใครรู้มาอธิบายผมที จะได้เลิกโง่ งงชิบ ! ลืมบอกผมย่อรูปเหลือ 640 * 480 อ่ะ

2. ต่ออีก ลงรูป blue bird ท่านโค้ก พอดี ไม่ต้องเศร้านะเพื่อน ออกจากอู่มาสวย โหด กว่าเก่า อีก คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว ไว้เราไปไล่ EK ที่รามอินทรากันอีก 555+ เด๋วอาม่าตกใจ ไม่ใช่รถมึงหรอกอาม่า พอดีมันขับกวน teen เลยมีการลองของกันนิดหน่อย อิอิ

3. ยังมีต่อครับ

4. มีต่อๆๆๆๆๆ

5. ใกล้หมดแล้ว เริ่มปวดตาแล้วด้วย แต่เพื่อ MiNoRi 55 +

6. หมดแล้วครับ ต้องขอโทษเพื่อน หมิงด้วยครับ ดูไปดูมา ก็ว่ามันไม่มีรถ สมิงครับ พอดีดันมาตอนที่จะย้ายไปกินข้าวพอดี ผมก็ลืมถ่าย ขอโทษจิงๆนะเพื่อน ไม่ต้องงอน เด๋วคราวหน้าถ่ายให้ 10 รูปเลยครับ

7. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    หุหุ

ปายถึงช้าปายหน่อย

อดถ่ายเลย

แงๆๆ

คราวหลังตั้งปายเร็วๆสะแว้ว

^^

ภาพสวยดีคับ

รถก็สวยๆทั้งนั้น

อิอิ

8. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    ขอบคุณมากน่ะคับเพื่อนโค้ก
    รถคุณสวยมากๆ
    ไว้รอผมได้รถก่อนจะเอาไม่ให้น้อยหน้าเลย
    ตอนนี้ก็ขับรถเก่าๆๆไปก่อน
    ช่วงนี้ไงก็ขับรถระวังๆหน่อยน่ะคับ
    อุบัติเหตูเกิดได้ทุกเมื่อน่ะคับ
    ไงก็ขอให้รถblue brid เพื่อนโค้กและAE น้องแมง เสร็จไวๆน่ะคับ
    จะได้หล่อเหมือนเดิม

9. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    หล่อ กานเจง ๆ รอบหน้าเอาใหม่ อิอิ

10. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ต้องขอโทดท่านที่ไปแล้วไม่มีรูปด้วยนะครับ

พอดีเดินไปไม่ไหวจิงๆไกลจัด ไว้คราวหน้าคงต้องเปลี่ยนสถานที่แล้ว

ปล.โคดชอบโคโรลาโด้เลย โคดหล่อ

11. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ก็คงเป็นเช่นนั้นจะไล่รถผมอะยากอยู่เหมือนกัน
    เพราะขับตามหลังตลอดไม่ได้ไล่กันหรอก

12. อ่าว ท่านประธานมีรถใครอีกหรอนอกจากรถสมิงอ่ะที่ไม่ได้ถ่ายรูป งง นึกว่าถ่ายหมดแล้ว ยกเว้นรถสมิง ถ้ายังไงก็ขอโทษพี่ๆที่ไม่มีรูปด้วยนะครับ พอดีมีผมเอากล้องไปคนเดียว แต่ด้วยความที่ว่านานๆทีเจอเพื่อน ไปถึงก็โม้แหลกเลยครับ ไว้คราวหน้าเด๋วถ่ายชดเชยให้นะครับ
    แล้วท่านประธานจะย้ายไปที่ไหนหรอ อยากรู้ อิอิ ไม่ต้องไปไกลมากล่ะ

13. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    :cry::cry::cry:

14. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สวย ๆๆๆๆ รถสวยทุกคันเลย

15. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    งานนี้ที่ว่าเยอะและ แต่ยังขาดอีกตัวแรงอีกหลายๆคันที่ไม่มา อิอิ

ไอพวกอยู่อู่เปนปี 555+ แต่เริ่มอบอุ่นดี ชอบๆๆๆๆ

16. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    ง่า นู๋นัทไม่ยอมเดินไปถ่ายวีออสพี่อ่า แงๆๆๆ จอดอยู่หน้ารถสไลด์ออนอ่าค่ะ อิอิ (ขนช้างมาอ่า) หุหุ

17. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    งานนี้คนมาเยอะดีครับ..ชอบๆๆ..สนุกดีครับ....งานหน้าเจอกานครับ

18. m racing

m racing New Member Member

22
    0
    0
    สนุกดีครับรถสวยๆเยอะเลย ครั้งหน้าเจอกันอีกนะครับ อบอุ่นดีตื่นเต้นมากเลยครับเพราะมามิดติ้งเป็นครั้งแรกครับ

19. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    เสาร์นี้มีตติ้งอีกป่ะ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้