ของเสียง 3D ชลบุรีหน่อยคับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย SORAWIT, 23 มิถุนายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    หวัดดีคับ.....หายไปไหนกันหมด

2. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    อยู่แปดริ้วอ่ะ แต่แวะไปชลบุรีบ่อยนะ

3. Due_EG

Due_EG New Member Member

4,053
    14
    0
    8ริ้ว มาแว้ว..................

4. aubom

aubom New Member Member

40
    3
    0
    สวัสดีครับ ผม บอมครับ อยู่ศรีราชาครับ

5. POL2

POL2 New Member Member

377
    68
    0
    อีสเทอร์น บ่อวิน..อีกเสียง

6. jung_za_

jung_za_ New Member VIP

735
    7
    0
    hi.........

7. SORAWIT

SORAWIT New Member Member

221
    14
    0
    ขอโทษด้วยครับที่รบกวน ทุกท่านครับ

อย่าเพิ่งลบเมล์เลยนะครับ
    ช่วยกัน forward หน่อยนะครับ พี่สาวผมมีอาการตั้งครรภ์เป็นพิษหลังจากที่ตัดสินใจผ่าตัดเอาเด็กออกอย่างเร่งด่วน ปรากฎว่า.....ลูกแข็งแรงแต่ไขสันหลังของแม่ไม่ผลิตเลือด อยากจะขอบริจาคเลือดกรุ๊ป A ด่วนมากๆ
    ซึ่งคน 10 คนที่บริจาคเลือด จะสามารถผลิตเลือดได้เพียง 1 ถุง เท่านั้น ขอขอบคุณทุกๆ คน ที่สร้า งโอกาสให้เด็กน้อย ได้เห็นหน้าแม่ บริจาคได้ที่...คลังเลือด ร.พ.จุฬาฯ เพื่อ นางสาวจรรยา ตันคงจำรัสกุล มีข้อสงสัยโทรถามได้ที่ (081)822-8111 หรือ (081) 831-3990 ช่วย forward ต่อไป ให้ผู้ที่ท่านคิดว่า สามารถบริจาคได้ ขอบคุณมากๆครับ

ผมได้รับเมลขอความช่วยเหลือด่วนมาครับ ช่วยกันหน่อยคับเพื่อนๆ วันนี้ผมไปบริจาคมาแล้ว แต่ยังไมพอคับ

8. AIE

AIE New Member Member

24
    1
    0

++++++++อัพ..ให้คับ.....ถ้าจะให้ดีตั้งกระทู้ใหม่เลยคับ..จะได้เห็นกันทั่ว++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้